സ്വയം ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചെയ്ത് ഫോട്ടോസിനു അഭിപ്രായം ആരാധകരോട് ചോദിച്ച് പ്രിയതാരം..🔥😍 ഫോട്ടോസ് പൊളിച്ചു എന്ന് ആരാധകർ

in Special Report

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ താരം.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങൾ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കാൻ വേണ്ടി ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിലടെ ഏതറ്റം വരെയും പോകാൻ ഇവർ തയ്യാറാകാറുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ വെറൈറ്റി കൊണ്ടുവരാൻ ആഗ്രഹിക്കുകയാണ്.

വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മാത്രമേ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയുള്ളൂ എന്ന ധാരണ എല്ലാം മോഡൽസ്ന്റെയും ഫോട്ടോഗ്രാഫർ മാരുടെയും മനസ്സിൽ ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് വാസ്തവമാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഏതറ്റം വരെ കൊണ്ടുപോകാൻ ഇവർ തയ്യാറാകാറുണ്ട്. അങ്ങനെയാണ് വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പിറവിയെടുക്കുന്നത്.

ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കൂടുതലും കാണുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പല മോഡലിന്റെ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളാണ് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങൾ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ കൂടുതലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. അത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന പ്രിയ തിവാരിയുടെ കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ഗ്ലാമർ വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന സെ ക്സി ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്. കിടിലൻ ലുക്കിൽ പോസ് ചെയ്ത താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോ കണ്ട് അത്ഭുതപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ് ആരാധകലോകം. ഇങ്ങനെയൊക്കെ പോസ് ചെയ്യാമോ എന്നാണ് ആരാധകർ ചോദിക്കുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ തന്നെയാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം അഞ്ച് ലക്ഷത്തിനടുത്ത് ആരാധകർ താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ട് താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാറുണ്ട്.

ബ്ലോഗർ എന്ന നിലയിലാണ് താരം കൂടുതലും അറിയപ്പെടുന്നത്. ഹരിയാനയിൽ ജനിച്ച താരം ഒരു ഫാഷൻ മോഡലും കൂടിയാണ്. ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ടിക് ടോക് വീഡിയോകൾ ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയത്. ലിപ്പ് സിങ്ക് വീഡിയോകൾ താരം നിരന്തരമായി ചെയ്യാറുണ്ട്

Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*