കോണിയിൽ കിടന്ന് ഒരു ഹോട്ട് 🔥 ഫോട്ടോഷൂട്ട്.. ആരാധക ഹൃദയം കവർന്ന് ഫോട്ടോസ് 😍🔥 പൊളി

in Special Report

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. സിനിമയിലും സീരിയലിലും തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പ്രമുഖ നടിമാർ മുതൽ മോഡലിംഗ് ഒരു പ്രൊഫഷണൽ ആയി സ്വീകരിച്ച പലരും ഇത്തരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഫോട്ടോഷൂട്ട് ലൂടെ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയ ഒരുപാട് പേരുണ്ട്. വെറൈറ്റി കോസ്റ്റും ധരിച്ച് ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ പങ്കു വെച്ചു കൊണ്ടാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലബ്രിറ്റി സ്ഥാനം ഇവർ കരസ്ഥമാക്കിയത്. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കൂടുതലും ട്രെൻഡിങ് ആകുന്നത്.

നല്ല സന്ദേശങ്ങൾ സമൂഹത്തിന് നൽകുന്ന സുന്ദരമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മുതൽ, ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതുകൊണ്ട് സദാചാര തെറി വിളികൾ വേണ്ടുവോളം കമന്റ് ബോക്സിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കാൻ കാരണമാകുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും ഇതിൽപെടും. എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യമാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കൊണ്ട് എല്ലാവരും ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ ഒരു വെറൈറ്റി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തിയിരിക്കുകയാണ് പ്രിയതാരം പ്രീതി മിരാജ്‌കർ. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിലാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും താരം നിരന്തരമായ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം കൂടുതലും പങ്കുവെക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുന്നത്. പതിവിൽ നിന്ന് മാറാതെ ഇപ്രാവശ്യവും ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചത്. സ്റ്റെപ്പിൽ കിടന്നുള്ള ഹോട്ട് ആൻഡ് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോയാണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചത്. ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

2020 ൽ k3 cine ന്റെ ബാനറിൽ സാഗർ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്തുകൊണ്ട് അഞ്ചൻ പ്രധാനവേഷം കൈകാര്യം ചെയ്ത സൂപ്പർഹിറ്റ് കന്നഡ ആക്ഷൻ ഡ്രാമ സിനിമയായ ‘വജ്രാസ്ത്ര’ യിലൂടെയാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. ആകെ ഒരു സിനിമയിൽ മാത്രമേ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ളൂ. ഭാവിയിൽ ഒരുപാട് സിനിമകൾ താരത്തെ തേടി എത്തും എന്നാണ് ആരാധകരുടെ പ്രതീക്ഷ.

Preethi
Preethi
Preethi
Preethi
Preethi
Preethi
Preethi
Preethi
Preethi
Preethi

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*