സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായിട്ടുള്ള മോഡലിന്റെ പിന്നാലെ കൂടി ആരാധകർ. ഫോട്ടോകൾ ഒക്കെ കിടു 💥….

in Special Report

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ മോഡൽ.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കിലാണ്. ഒരുപാട് വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പ്രമുഖ നടിമാർ മുതൽ നാട്ടുമ്പുറത്തെ സ്ത്രീകൾ വരെ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ന്റെ പിന്നാലെയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാകില്ല.

ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് കാരണങ്ങൾ വ്യത്യസ്തമാണ്. കല്യാണ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണെങ്കിൽ എൻഗേജ്മെന്റ് മുതൽ പോസ്റ്റ് വെഡിങ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വരെ നടത്തുന്നത് ഇപ്പോൾ ഒരു പതിവ് കാഴ്ചയാണ്. അതുപോലെ മാറ്റർനൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടും സ്വാഭാവികമായി നമ്മുടെ മലയാള നാട്ടിലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞാൽ എന്തിനുമേതിനും ഫോട്ടോഷൂട്ട് നിർബന്ധമാണ് എന്ന അവസ്ഥയിലാണ്.

സമൂഹത്തിന് നല്ല സന്ദേശങ്ങൾ നൽകുന്ന സാമൂഹികപ്രതിബദ്ധതയുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട് മുതൽ, സദാചാരവാദികളുടെ അക്രമങ്ങൾ ക്ഷണിച്ചുവരുത്തുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിപ്പിക്കാറുണ്ട്. സദാചാര തെറിവിളികൾ കമന്റ് ബോക്സിൽ നിറയുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ കൂടുതലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കാണുന്നത്.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഏതെങ്കിലും രീതിയിൽ വൈറൽ ആവുക എന്നതാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തുന്ന ഓരോരുത്തരും ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. അതിനുവേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാനും അവർ തയ്യാറാകാറുണ്ട്. ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ കൂടെ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയവർ അടക്കം നമ്മുടെ നാട്ടിലുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേശങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് കൂടുതലും ഇവർ പങ്കുവെക്കാറുള്ളത്. അത് പെട്ടെന്ന് തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ട് വൈറലായിരിക്കുകയാണ് നോർവേ മോഡൽ ബീല. താരം സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ സജീവ സാന്നിദ്ധ്യമാണ്. ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും ഫോട്ടോ ഷോട്ടുകളും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട് . ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിട്ടുണ്ട്.

Beela
Beela
Beela
Beela
Beela
Beela
Beela
Beela
Beela

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*