തന്റെ പഴയകാല ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം അനിഖ വിക്രമൻ. ഫോട്ടോകൾ പൊളി….

in Special Report

പഴയകാല ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

ഒന്നോ രണ്ടോ സിനിമകളിൽ മാത്രം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത ഒരുപാട് സിനിമാതാരങ്ങൾ നമ്മുടെ മലയാളത്തിലും ഉണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആണ് ഇവർ ഇത്രയധികം ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തത്. ചുരുക്കം ചില സിനിമകളിൽ മാത്രമേ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതെങ്കിലും, സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ പല പ്രമുഖ നടിമാരെക്കാൾ ആരാധക പിന്തുണ ഇവർക്ക് ലഭിക്കുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കിയ താരമാണ് അനിഖ വിക്രമൻ. ചുരുക്കം ചില സിനിമകളിൽ മാത്രമേ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുള്ളൂ. പക്ഷേ ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് താരത്തെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിലാണ് താരം കൂടുതലും അറിയപ്പെടുന്നത്.

തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമ വിശേഷങ്ങളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഏത് വേഷത്തിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും അതീവ സുന്ദരി ആയാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. താരത്തിന്റെ ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. തന്റെ പഴയകാല ഫോട്ടോയാണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചത്. 2019 ലെ ഒരു ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചത്. ബോൾഡ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോയാണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

നടി എന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് അനിക വിക്രമൻ. തന്റെ അഭിനയം കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ പ്രത്യേക സ്ഥാനം കണ്ടെത്താൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി കൂടിയായ താരം തന്റെ യഥാർത്ഥ പേരായ നായർ രൂപശ്രീ മാറ്റി പിന്നീട് അനിഖ വിക്രമൻ എന്നാക്കുകയായിരുന്നു. 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ജാസ്മിൻ എന്ന തമിഴ് സിനിമയിലാണ് താരം ആദ്യമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. പിന്നീട് 2021 ൽ ചൈത്ര റെഡി യോടൊപ്പം വിഷമകരൺ എന്ന സിനിമയിലും താരം അഭിനയിച്ചു.

Anicka
Anicka
Anicka
Anicka
Anicka
Anicka
Anicka
Anicka
Anicka
Anicka

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*