ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിൽ കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് നിഖിത ശർമ… പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ തരംഗമാകുന്നു…

in Special Report

മോഡലിംഗ് മേഖലയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നവർക്ക് ഇപ്പോൾ വ്യാപകമായ ആരാധക പിന്തുണ ഉണ്ട്.  സിനിമയിലും സീരിയലിലും ഒരേപോലെ പ്രവർത്തിക്കുന്നവർക്ക്  ആരാധകവൃന്ദം അല്പം വലുതായിരിക്കും. എന്നാൽ മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് മാത്രം പ്രവർത്തിച്ചിട്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയ താരമാണ് നിഖിത ശർമ. അത്രത്തോളം പ്രേക്ഷകരുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ആണ് താരം ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെക്കുന്നത്.

മികച്ച സൗന്ദര്യം തന്നെയാണ് താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ മുതൽക്കൂട്ട്.  ഏത് വേഷവും താരത്തിന് അനായസം ചേരുകയും ചെയ്യും. അതുകൊണ്ടു തന്നെയാണ് താരത്തിന് ആരാധക വൃന്ദവും പ്രേക്ഷകപ്രീതിയും വർദ്ധിക്കാനുള്ള കാരണം. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിൽ പ്രേക്ഷകരെ പ്രീതിപ്പെടുത്തുന്ന തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ എപ്പോഴും അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യാൻ താരം ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട്.

അത്തരം ഫോട്ടോകളിലൂടെ തന്നെ ആണ് താരം ഇന്നും പ്രേക്ഷക മനസ്സുകളിൽ സ്ഥിരം ആകുന്നത്. ഒരു സിനിമയിൽ പോലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാത്ത താരത്തിന് ഇത്രത്തോളം സോഷ്യൽ മീഡിയ സപ്പോർട്ട് ലഭിക്കുന്നത് അത്ഭുതകരം തന്നെയാണ്. താരം ഒരുപാട് അതീവ ഗ്ലാമറിൽ ഒക്കെ ഉള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കെടുക്കുകയും നിരന്തരമായി മികച്ച ആരാധക അഭിപ്രായങ്ങളും പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും നേടുകയും  ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോഴും ഹോട്ട് ലുക്കിൽ തന്നെയാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. ഒരു സിനിമയിലോ സീരിയലിലോ പോലും മുഖം കാണിക്കാത്ത ഇത്തരം മോഡൽ അതീവ ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ പങ്കു വച്ചു കൊണ്ടാണ് പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും കരസ്ഥമാക്കുന്നത്. തുടർച്ചയായി ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ അവർ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു കൊണ്ടേയിരിക്കും.

താരം ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട്കളിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.  എല്ലാം വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്തിരിക്കുന്നു. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. വളരെ പെട്ടന്നാണ് പങ്കുവെക്കുന്നവയെല്ലാം താരംഗമാകാറുള്ളത്. താരം ഇപ്പോൾ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് ഹോട്ട് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകളാണ്.

സ്വിമ്മിംഗ് പൂളിന് അടുത്ത് ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത്. അതി മനോഹരിയാണ് താരത്തെ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾക്ക് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. പതിവിൽ കൂടുതൽ വേഗത്തിൽ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita
Nikita

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*