കൂർഗിലെ എസ്റ്റേറ്റിൽ ജിപ്‌സിയിൽ റൈഡുമായി കല്യാണി പ്രിയദർശൻ… 🔥😍 പൊളി ഫോട്ടോസ് വൈറൽ….

in Special Report

തെലുങ്ക്, കന്നട, മലയാളം എന്നീ ഭാഷകളിൽ അഭിനയിക്കുകയും ചുരുങ്ങിയ കാലയളവിനുള്ളിൽ വലിയ ഒരു ആരാധകവൃന്ദത്തെ നേടിയെടുക്കുകയും ചെയ്ത താരമാണ് കല്യാണി. പ്രശസ്ത സംവിധായകൻ പ്രിയദർശന്റെയും നടി ലിസിയുടേയും മകളായ താരം  2017 മുതലാണ് സിനിമയിൽ സജീവമാകുന്നത്.

മലയാളത്തിൽ ഒരുപാട് സിനിമകൾ ചെയ്ത്തിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും താരം തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് അഭിനയം ആരംഭിക്കുന്നത്. ഹലോ എന്ന  ചിത്രത്തിൽ ആണ് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിച്ചത്.  അതിനു ശേഷം ചെയ്ത ചെറുതും വലുതുമായ  കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക മനസ്സിൽ താരമിപ്പോൾ സജീവമാണ്. അഭിനയ മികവ് തന്നെയാണ് താരത്തിന്റെ ഹൈലൈറ്റ്.

വിജയങ്ങൾ ആയ ഒരുപാട് സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ താരത്തിന് ഇതിനോടകം കഴിഞ്ഞു.
വരനെ ആവശ്യമുണ്ട്, മരക്കാർ അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹം, ഹൃദയം തുടങ്ങിയ മലയാള ചലച്ചിത്രങ്ങളിലും താരം അഭിനയിച്ചു.  ഫിലിം ഫെയർ അവാർഡ് ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പുരസ്കാരങ്ങൾ താരത്തിന് നേടാൻ കഴിഞ്ഞത് അഭിനയം മികവിന്റെ അടയാളപ്പെടുത്തലുകൾ ആണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ എല്ലാം സജീവമായ താരം ഇടയ്ക്കിടെ തന്റെ വിശേഷങ്ങളും ചിത്രങ്ങളും പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവെച്ച ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഫോട്ടോകൾ ആണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഒരു യാത്രാ വിശേഷം ആണ് താരം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്.

ചിമ്പു നായകനായ മാനാട്, മോഹൻലാൽ – പൃഥ്വിരാജ് ചിത്രം ബ്രോഡാഡി എന്നീ ഷൂട്ടിങ് പൂർത്തിയാക്കി റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്ന ചിത്രങ്ങളിലും താരം വേഷം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അതിനിടയിൽ താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്ക് വെച്ച ഫോട്ടോസാണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധേയമാകുന്നത്. കൂർഗിലെ ഒരു എസ്‌റ്റേറ്റിൽ ജിപ്‌സിയിൽ റൈഡ് നടത്തുന്ന ഫോട്ടോസാണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഷെയർ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

Kalyani
Kalyani
Kalyani
Kalyani
Kalyani
Kalyani
Kalyani
Kalyani
Kalyani
Kalyani

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*