ആരാധകരെ കൂട്ടാനുള്ള അടവാണോ 🔥🔥 തോർത്തുമുണ്ടുടുത്ത് സെൽഫീ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവച്ച് താരം.. ഹോട്ട് 🔥🔥

in Special Report

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്നിങ്ങനെയാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ തന്നെ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയവർ ധാരാളമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വ്യത്യസ്തമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ സജീവമായി നിലകൊണ്ട് പിന്നീട് സിനിമയിൽ വരെ കയറിപ്പറ്റിയവരുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം ലഭിക്കാന് പലർക്കും കാരണമായ ആപ്ലിക്കേഷനാണ് ടിക്ക് ടോക്ക്. ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്ന നിലയിൽ ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നു. ഒരുപാട് വ്യത്യസ്തമായ വീഡിയോകൾ ടിക് ടോക് എന്ന ആപ്ലിക്കേഷനിൽ ചെയ്ത് അപ്ലോഡ് ചെയ്തതിനെത്തുടർന്ന് ലക്ഷക്കണക്കിൽ ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ ഇവർക്ക് സാധിച്ചു.

പിന്നീട് ചില സെക്യൂരിറ്റി കാരണം മൂലം ടിക് ടോക് എന്ന ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇന്ത്യയിൽ നിരോധിക്കുകയുണ്ടായി. അതോടുകൂടി പലരും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ മറ്റൊരു ആപ്ലിക്കേഷനായ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലേക്ക് മാറുകയുണ്ടായി. ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്ന നിലയിൽ നിന്ന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിലേക്ക് അവർ മാറി. ഇത്തരത്തിൽ പ്രശസ്തി നേടിയ മലയാള കലാകാരന്മാരും ഉണ്ട്.

സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പല മുൻനിര നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇവർക്ക് ലഭിക്കുന്നത്. ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് ഇവരെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നത്. ഇവർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെയ്ക്കുന്ന ഫോട്ടോകളൊക്കെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ ടിക്ടോക്കിലൂടെ ശ്രദ്ധപിടിച്ചുപറ്റിയ താരമാണ് സോഫിയ അൻസാരി. ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്ന നിലയിലാണ് താരം അറിയപ്പെട്ടിരുന്നത്. ടിക്ടോക്കിൽ പങ്കുവെച്ചിരുന്ന വീഡിയോകൾ ഒക്കെ മില്യൺ കണക്കിന് വ്യൂസ് ലഭിക്കുന്ന ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസ് വീഡിയോ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ആരാധക ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റുകയാണ്.

രണ്ട് മില്യണിൽ കൂടുതൽ ആരാധകർ താരത്തെ ടിക് ടോക് ൽ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം അഞ്ച് മില്യൻ അടുത്ത് ആരാധകർ താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട് . പല പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധകരാണ് താരത്തെ പിന്തുടരുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എപ്പോഴും വൈറൽ വിഷയമാണ്.

താരം കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് ഫോട്ടോകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. പൊതുവേ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന താരം പതിവിൽനിന്ന് മാറാതെ വീണ്ടും ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ്. തോർത്ത് മുണ്ട് ധരിച്ച് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. ഒരു നല്ല ഡാൻസറും കൂടിയാണ് താരം.

Sofia
Sofia
Sofia
Sofia
Sofia
Sofia
Sofia
Sofia
Sofia

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*