അന്ന് പുലിവേഷത്തിൽ വൈറലായി ഇന്ന് കുളിവേഷത്തിൽ വീണ്ടും വൈറലായി പാർവതി 🔥😍 വീഡിയോ പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത് താരം 🥰

in Special Report

കുളി വീഡിയോ പങ്ക് വെച്ച് വൈറലായി പ്രിയ താരം.

പുലിവേഷം ചെയ്തുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ താരത്തെ മലയാളികൾ ഒരിക്കലും മറക്കില്ല. പുലിവേഷം ചെയ്തു നടന്ന ആൾക്കാർക്കിടയിൽ ഒരു പെൺകുട്ടി ഹൈ എനർജറ്റിക് ആയി ഡാൻസ് കളിച്ച വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിച്ചിരുന്നു. എല്ലാവരും ആ പെൺകുട്ടിയുടെ പിറകിലായിരുന്നു.

പാർവ്വതി വി നായർ എന്ന കലാകാരിയാണ് അന്ന് പുലിവേഷം ചെയ്തു മലയാളികളുടെ മനസ്സിൽ സ്ഥാനം കണ്ടെത്തിയത്. അതോടുകൂടി താരം മലയാളക്കരയിൽ അറിയപ്പെട്ട സെലിബ്രിറ്റിയായി മാറി. താരത്തിന് ആരാധകർ വർധിച്ചു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം തരംഗമായി പ്രചരിച്ചു. ആയിരങ്ങൾ താരത്തെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽലും ഫേസ്ബുക്കിലും പിന്തുടർന്നു.

ഇപ്പോൾ താരം വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. വൈറൽ ആകാനുള്ള തത്രപ്പാടിലാണ് എല്ലാവരും. അതിനു വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാൻ സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പ്രമുഖ നടിമാർ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവർ ശ്രമിക്കാറുണ്ട്. ലോക്ക് ഡൌൺ സമയത്താണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള അവസ്ഥകൾ കാണാൻ സാധിച്ചത്.

ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തി വൈറൽ ആകുന്നവരാണ് പലരും. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് വൈറൽ ആകാനുള്ള ഏറ്റവും എളുപ്പ മാർഗം എന്ന ധാരണ എല്ലാവരും മനസ്സിൽ നിലയുറപ്പിച്ചു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഗ്ലാമറിന്റെ പീക്ക് വരെ കൊണ്ടുപോകാൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തുന്നവർ ശ്രമിക്കാറുണ്ട്. ഇങ്ങനെയുള്ള ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വീഡിയോ ഷൂട്ട് ഇപ്പോൾ സർവ്വസാധാരണമാണ്.

ഇതുപോലെയുള്ള ഹോട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയിരിക്കുകയാണ് പ്രിയതാരം പാർവതി വി നായർ. ഇപ്രാവശ്യം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വീഡിയോ ആണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചത്. താരം ഷവറിൽ കുളിക്കുന്ന വീഡിയോയും, ശേഷം തോർത്ത് ധരിച്ച് ബെഡ്ഡിൽ കിടക്കുന്ന കിടിലൻ ബോൾഡ് വീഡിയോ ആണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചത്. വീഡിയോ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നു.

ഞെട്ടിക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും വീഡിയോ ഷൂട്ടുകളും ആണ് ഇപ്പോൾ പ്രമുഖരായ നടിമർ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവർ ചെയ്യുന്നത്. ഗ്ലാമർ വേഷത്തിൽ ഞെട്ടിച്ചുകൊണ്ടാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ട്ടിലും വീഡിയോയിലും ഇവർ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ ഫോട്ടോകളും വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

Parvathy
Parvathy
Parvathy
Parvathy
Parvathy
Parvathy
Parvathy
Parvathy
Parvathy
Parvathy

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*