ഹോട്ട് ഫോട്ടോകളിൽ തിളങ്ങി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ. ഫോട്ടോകൾ വൈറലാകുന്നു…

in Special Report

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ കാലമാണിത്. സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് ലഭിക്കുന്ന ആരാധക പിന്തുണയെക്കാൾ കൂടുതൽ അംഗീകാരവും ജനപിന്തുണയും ഇത്തരത്തിലുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ലഭിക്കാറുണ്ട്. ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി ലക്ഷക്കണക്കിന് ആൾക്കാരാണ് ഇവരെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന പലരും നമ്മുടെ മലയാള നാട്ടിലുമുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ടിക്ക് ടോക്ക് ഫേസ്ബുക്ക് തുടങ്ങിയ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കുകയാണ് ഇവർ. സോഷ്യൽ മീഡിയ പെട്ടെന്ന് വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

എങ്ങനെയെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുക എന്നതാണ് ഇപ്പോൾ പലരുടെയും ലക്ഷ്യം. അതിനു വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാൻ ഇവർ തയ്യാറാകാറുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് കൂടുതൽ പേരും വൈറൽ ആകാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന എളുപ്പമാർഗം. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കൂടുതലും വൈറൽ ആവുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് അശ്വിത എസ്. ഡിജിറ്റൽ ക്രിയേറ്റർ എന്ന് തന്നെയാണ് താരം സെല്ഫ് ഡിസ്ക്രിപ്ഷൻ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ നൽകിയിരിക്കുന്നത്. താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഫോട്ടോകൾ പരിശോധിച്ചാൽ നമുക്കത് മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയും. ഒരുപാട് ഫോട്ടോകൾ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് താരത്തിന്റെ ഹൈലൈറ്റ്. താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവയ്ക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെയാണ് ഇത്രയധികം വൈറൽ ആകുന്നതും.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഹൈലൈറ്റ്. കൂടുതലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളിൾ തന്നെയാണ്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. കുട്ടി ഉടുപ്പിൽ ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരം ഞായറാഴ്ച ഹോളിഡേ ദിവസം ആഘോഷിക്കുന്ന ഫോട്ടോയാണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചത്. പുത്തൻ ഫോട്ടോകളും വൈറൽ ആയിട്ടുണ്ട്.

Ashwitha
Ashwitha
Ashwitha
Ashwitha
Ashwitha
Ashwitha
Ashwitha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*