വീണ്ടും കുട്ടി ഉടുപ്പിൽ ഞെട്ടിച്ച് ശോഭിത റാണ😍🔥 കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ കാണാം…

in Special Report

കുട്ടി ഉടുപ്പിൽ സുന്ദരിയായി പ്രിയതാരം.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിട്ടികൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന കാലമാണിത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ, ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എങ്ങനെയാണെന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. കാരണം ഇവർക്ക് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ആരാധക പിന്തുണ അത്രയും വലുതാണ്.

സിനിമയിൽ സജീവമായി നിലനിൽക്കുന്ന സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ മാത്രം ഇവർക്ക് ലഭിക്കുന്നത്. മില്യൺ കണക്കിന് ആരാധകരാണ് ഇവരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പിന്തുടരുന്നത്. ഒരു സിനിമയിൽ പോലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ പത്ത് മില്യണിൽ കൂടുതൽ ആരാധകർ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ ഫോളോ ചെയ്യുന്ന സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ വരെയുണ്ട്.

വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു കൊണ്ടാണ് ഇവർ ഈ താര പദവി നേടിയെടുത്തത്. പ്രേക്ഷകർ ആഗ്രഹിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ അഥവാ ആരാധകരെ എന്റർടൈമെന്റ് ചെയ്യിക്കാൻ വേണ്ടിയുള്ള വീഡിയോകൾ തുടർച്ചയായി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തു കൊണ്ടാണ് ഇവർ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തന്റെ കഴിവുകൾ തെളിയിച്ചു കൊണ്ട് വീഡിയോകളും ഫോട്ടോകളും പങ്കുവെച്ച ശേഷം മലയാള സിനിമയിൽ വരെ അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ച കലാകാരന്മാർ നമുക്ക് ചുറ്റുമുണ്ട്. ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ആണ് ഇവരർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചത്. അത് പല സംവിധായകർക്ക് കഥാപാത്രങ്ങളെ തെരഞ്ഞെടുക്കാനുള്ള അവസരം ആയിരുന്നു.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് ശോഭിത രാനാ. ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് പഠനം പൂർത്തിയാക്കിയ താരം പിന്നീട് മോഡൽ റംഗത്തു സജീവമായി നിലകൊണ്ടു. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ സജീവമായ താരം ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും മറ്റും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവച്ചു.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയി പ്രചരിക്കുന്നത്. കൂട്ടികൊടുപ്പ് ധരിച്ച് കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം ഫോട്ടോകളൾ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചത്. ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ ആയിട്ടുണ്ട്. ഇതിനുമുമ്പും കിടിലൻ ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൾ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

Shobhitha
Shobhitha
Shobhitha
Shobhitha
Shobhitha
Shobhitha
Shobhitha
Shobhitha
Shobhitha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*