ഗുജറാത്തിൽ അതൊന്നും പ്രശ്നമല്ല കേരളത്തിൽ പ്രശ്നമാണ് : നടി ശരണ്യ ആനന്ദ്…

in Special Report

മലയാള സിനിമാ മേഖലയിൽ ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് തന്നെ വലിയ ആരാധക വൃന്ദത്തെ നേടിയെടുത്ത താരമാണ് ശരണ്യ ആനന്ദ്. ഒരു ഫാഷൻ ഡിസൈനറും കൊറിയഗ്രാഫറും മോഡലും കൂടിയാണ് താരം. അരങ്ങേറ്റ ചിത്രം സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രമായതു കൊണ്ട് തന്നെ വിജയകരമായ ചിത്രങ്ങൾ താരത്തിന് തുടർന്നും പ്രേക്ഷകർക്ക് നൽകാൻ കഴിഞ്ഞു.

മലയാളത്തിന്റെ താരരാജാവ് മോഹൻലാലിനെ നായകനാക്കി മേജർ രവി സംവിധാനം ചെയ്ത ബിയോണ്ട് ദ ബോർഡേഴ്സ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് മലയാള സിനിമാ അഭിനയം താരം ആരംഭിച്ചത്. ആദ്യം അഭിനയിച്ചത് തമിഴിൽ ആയിരുന്നു. തമിഴ് ഭാഷയിൽ അരങ്ങേറിയെങ്കിലും മികച്ച അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചത് മലയാളത്തിൽ നിന്നായിരുന്നു എന്ന് പറയാതിരിക്കാൻ പറ്റില്ല.

മലയാള സിനിമ ലോകത്ത് ഒരുപാട് പ്രേക്ഷകരും ആരാധകരും താരത്തിനുണ്ട്. അച്ചായൻസ്, ചങ്ക്സ്, കപ്പുചീനോ തുടങ്ങിയ മികച്ച ചിത്രങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങൾ ആണ് താരം അവതരിപ്പിച്ചത്. തമിഴിലും മലയാളത്തിലും റിലീസ് ചെയ്ത ഭൂമി എന്ന ചിത്രത്തിലെ നായിക താരമാണ്. മികച്ച അഭിനയമാണ് താരം തുടക്കം മുതൽ ഇന്നോളവും പ്രകടിപ്പിച്ചത്.

പഠന സമയത്തു തന്നെ പരസ്യ ചിത്രങ്ങളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിരുന്നു. പരസ്യ ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്നാണ് മോഡലിംഗ് രംഗത്തേക്ക് ഉള്ള വഴി താരത്തിന് തുറന്നു കിട്ടുന്നത്. പിന്നീട് ഒരുപാട് സ്റ്റേജ് ഷോകളിലും താരം തിളങ്ങി നിന്നു. കൊറിയോഗ്രാഫർ ആയിട്ടാണ് മലയാളത്തിൽ എത്തുന്നത്. കോരിയൊഗ്രാഫി മേഖലയിലും താരം മികവുകൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് നൽകി.

ആമേൻ അടക്കം നാല് ചിത്രങ്ങളിൽ അസിസ്റ്റന്റ് കൊറിയോഗ്രാഫർ ആയി പ്രവർത്തിച്ചത് ശ്രദ്ധേയമാണ്. മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് പ്രേക്ഷകർ നൽകിയത്. അഭിനയതിനൊപ്പം ആ മേഖലയിലും
താരം തിളങ്ങി നിൽക്കുകയാണ്. ചാണക്യതന്ത്രം, ആകാശഗംഗ 2 എന്നി സിനിമകളിലൂടെ താരം ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങൾ ആണ് അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.

താരത്തിന്റെ ആരാധകർ ഒരുപാട് ഉണ്ടായത് കൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വിശേഷങ്ങളും അഭിമുഖങ്ങളും വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ എറ്റെടുക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം ഗുജറാത്തിലെയും കേരളത്തിലും സ്ത്രീ സമൂഹത്തിൽ ഉള്ള വ്യത്യാസങ്ങളെ കുറിച്ച് തുറന്നു പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിച്ചിരിക്കുന്നത്.

പത്തനംതിട്ട ജീല്ലയിലെ അടൂർ സ്വദേശിനിയാണ് താരം എങ്കിലും ജനിച്ചതും വളർന്നതും എല്ലാം ഗുജറാത്തിലായിരുന്നു. സ്ത്രീകൾക്ക് കേരളത്തിൽ സ്വാതന്ത്ര്യം കുറവാണെന്ന് തോന്നിയിട്ടുണ്ടെന്നാണ് താരം പറയുന്നത്. താൻ ജനിച്ചു വളർന്ന ഗുജറാത്തിലെ സൂറത്തിൽ രാത്രിയും പകലും ഏതു സമയത്തും സ്ത്രീകൾക്ക് ഒരു ഭയവും ഇല്ലാതെ എവിടെയും ഇറങ്ങി നടക്കാനാവും എന്നും എന്നാൽ കേരളത്തിൽ അങ്ങനെയൊരു അന്തരീക്ഷമില്ല എന്നും താരം പറഞ്ഞു.

Saranya
Saranya
Saranya
Saranya
Saranya
Saranya
Saranya
Saranya
Saranya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*