ഫിറ്റ്നസ് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം…😍🔥 മമ്തയുടെ കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ. ഫോട്ടോകൾ കാണാം….

in Special Report

മികച്ച അഭിനയം കൊണ്ട് വളരെ പെട്ടന്ന് ആരാധകരെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞ താരമാണ് മമ്ത മോഹൻദാസ്. ഒരുപാട് വർഷങ്ങളായി മലയാള സിനിമ മേഖലയിൽ സജീവമായി താരം നില നിൽക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. നടിയായും, നിർമ്മാതാവായും, പ്ലേബാക്ക് സിംഗർ ആയും സിനിമ മേഖലയിൽ തന്നെ താരത്തിന് കഴിവ് തെളിയിക്കാൻ സാധിച്ചു.

മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ് കന്നഡ തെലുങ്ക് ഭാഷകളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോഴും സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ തിരക്കുള്ള നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം. 2005 ൽ മയൂഖം എന്ന മലയാള സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം ആദ്യമായി പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തുന്നത്. തുടക്കം മുതൽ മികച്ച പ്രകടനം താരം കാഴ്ച വെച്ചിട്ടുണ്ട്.

അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ട് ആണ് ആരാധകരെ താരം നിലനിർത്തുന്നത്. അതു കൊണ്ടു തന്നെയാണ് സൗത്ത് ഇന്ത്യയിൽ തന്നെ താരത്തിന് ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉണ്ടായത്.  അഭിനയ മികവിനൊപ്പം നിൽക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും താരത്തിലേക്ക് ആരാധകരെ അടുപ്പിക്കുന്നു.

ശിവപ്പത്തികാരം എന്ന സിനിമയിലൂടെ  തമിഴിലും എമഡോഗ എന്ന സിനിമയിലൂടെ തെലുങ്കിലും ഗൂളി എന്ന സിനിമയിലൂടെ കന്നടയിലും താരം അഭിനയിച്ചു തുടങ്ങി.  ചെയ്ത വേഷങ്ങളെല്ലാം പ്രാധാന്യമുള്ളതാവാനും പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ രൂപത്തിൽ ഓരോ വേഷത്തെയും അവതരിപ്പിക്കാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

മലയാളത്തിനു പുറമേ തമിഴിലും കന്നടയിലും തെലുങ്കിലും  അരങ്ങേറിയ താരം മികച്ച വേഷങ്ങൾ എല്ലാ ഭാഷയിലും ചെയ്തു. ഓരോരോ വേഷങ്ങളിലൂടെയും ആയിരക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. മികച്ച അഭിനയ വൈഭവം ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതു കൊണ്ടു തന്നെയാണ് ഭാഷകൾക്ക് അതീതമായി താരത്തിന് ആരാധകർ ഉണ്ടായത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരത്തിന് ആരാധകർ ഒരുപാടാണ്. 16 ലക്ഷം ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അഭിനയ മികവിലൂടെ അത്രത്തോളം പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും നേടാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു  പല മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുന്നത് താരത്തിന്റെ  പുതിയ ഫോട്ടോ ആണ്. ഫിറ്റ്നസ് ഫോട്ടോകളാണ് താരം ഇപ്പോൾ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. മികച്ച  പ്രതികരണങ്ങളാണ് ആരാധകർ ഓരോരുത്തരും താരത്തിന് നൽകിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. മേനിയഴകിനൊപ്പം ശരീരത്തിന്റെ ആരോഗ്യവും ഫിറ്റനസും താരം നന്നായി കെയർ ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്നതിന് തെളിവാണ് പുതിയ ഫോട്ടോകൾ.

Mamta
Mamta
Mamta
Mamta
Mamta
Mamta
Mamta
Mamta
Mamta
Mamta
Mamta

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*