ഒരു പെണ്ണിന്റെ ഉള്ളിലുള്ള ദേവതയെ പുറത്തുകൊണ്ടുവരുന്നതിൽ ലോകം ഭയക്കുന്നു. അവൾ ഒരിക്കൽ ഉണർന്നാൽ, പിന്നെ വിഷാംശം ചീറ്റാൻ ഇവിടെ ആരും ഉണ്ടാകില്ല : കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവച്ചുകൊണ്ട് അമലാപോൾ….

in Special Report

മലയാളികളുടെ പ്രിയതാരം ആണ് അമലാപോൾ. അഭിനയ മികവു കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മുൻനിര നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള ഒരുപാട് കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ ഹൃദയത്തിൽ പ്രത്യേക സ്ഥാനം കണ്ടെത്താൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

മലയാള സിനിമയിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് കടന്നുവന്ന താരം പിന്നീട് തമിഴ് തെലുങ്ക് കന്നഡ എന്നീ ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ച് കഴിവ് തെളിയിച്ചു. ഏത് വേഷം വളരെ അനായാസം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന അപൂർവ്വം ചില സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം. 2009 മുതൽ താരം അഭിനയലോകത്ത് സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്നു. നടിയെന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ കഴിവ് തെളിയിക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സിനിമയെ പോലെ തന്നെ താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ മിന്നും താരമാണ്. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പിന്തുടരുന്ന നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ജീവിതത്തിലെ എല്ലാ സന്തോഷങ്ങളും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയി പ്രചരിക്കുന്നത്. ക്യാബോ സെറായി ബീച്ച് റിസോർട്ടിൽ നിന്നുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി വച്ചിട്ടുള്ളത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളാണ് ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്ക് വെച്ചത്. ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഇരുകൈയും നീട്ടി സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

താരം അതിനു നൽകിയ ക്യാപ്റ്റനാണ് ഏറെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയത്. ” The world is worried of making a monster out if a women. They should be more scared of awakening the goddess within her. Once she is awaken from within, there is no place for toxity. I invite you to experience the Goddess within, let pleasure follow.” ഒരു പെണ്ണിന്റെ ഉള്ളിലുള്ള ദേവതയെ പുറത്തുകൊണ്ടുവരുന്നതിൽ ലോകം ഭയക്കുന്നു. അവൾ ഒഴിക്കൽ ഉണർന്നാൽ, പിന്നെ വിഷാംശം ചുറ്റാൻ ഇവിടെ ആരും ഉണ്ടാകില്ല. എന്നാണ് താരം ക്യാപ്ഷൻ നൽകിയത്.

2009 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ നീലത്താമര എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. പിന്നീട് തമിഴിലും തെലുങ്കിലുമായി ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ഏതു വേഷവും തനിക്ക് ചേരുമെന്ന് താരം ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ആടയി തമിഴ് സിനിമയിലെ താരത്തിന്റെ അഭിനയം എടുത്തുപറയേണ്ടതാണ്.

Amala
Amala
Amala
Amala
Amala
Amala
Amala
Amala
Amala
Amala

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*