ജോർജുകുട്ടിയുടെ കൊച്ചുമോൾ ഒക്കെ പണ്ട്! ഇപ്പോൾ എസ്തർ വേറെ ലെവലാണ്….🥰😍

in Special Report

ബാലതാര വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്തുകൊണ്ട് മലയാള സിനിമയിൽ അരങ്ങേരി പിന്നീട് തന്റെ അഭിനയ മികവു കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത താരമാണ് എസ്തർ അനിൽ. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള ഒരുപാട് കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്തു പ്രേക്ഷകരെ പൂർണമായി തന്റെ കയ്യിലെടുക്കാൻ എസ്തർ അനിൽ എന്ന കലാകാരിക്ക് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം വേറെ ലെവലാണ്.

നടിയെന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ കഴിവ് കളിക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു.. മലയാള സിനിമയിൽ സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്ന താരം തമിഴ് തെലുങ്ക് എന്നീ ഭാഷകളിൽ അഭിനയിച്ച് കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2010 ൽ തന്റെ ഒമ്പതാം വയസ്സിൽ ആണ് താരം അഭിനയലോകത്തേക്ക് കടന്നുവരുന്നത്. ബിഗ് സ്ക്രീനിൽ അതുപോലെതന്നെ മിനിസ്ക്രീനിലും താരം കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അവതാരക വേഷത്തിലാണ് താരം തിളങ്ങി നിന്നത്.

സോഷ്യൽമീഡിയയിലും താരം സജീവസാന്നിധ്യമാണ്. ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഈ അടുത്ത കാലത്ത് താരം പങ്കെടുത്ത പല ഫോട്ടോഷൂട്ട്കളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ലക്ഷങ്ങളാണ് താരത്തെ സോഷ്യൽമീഡിയയുടെ പിന്തുടരുന്നത്.

എസ്തർ അനിൽ ഇപ്പോൾ വേറെ ലെവൽ ആണ്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ൽ വരെ താരമിപ്പോൾ പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ കണ്ട് അത്ഭുതപ്പെട്ടിരിക്കുകയാണ് ആരാധകലോകം. ബ്ലാക്ക് ഡ്രസ്സ്ൽ കിടിലൻ ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ സുന്ദര ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു. ഇതിനുമുമ്പ് താരത്തെ ഇത്രയും ബോൾഡ് ആയി കണ്ടിട്ടില്ല എന്നാണ് ആരാധകർ പറയുന്നത്.

ജയസൂര്യ നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ നല്ലവൻ എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. പിന്നീട് ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളിൽ ബാലതാര വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. എന്നാൽ താരം പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ കൂടുതലും അറിയപ്പെടാൻ തുടങ്ങിയത് മലയാളത്തിലെ ആദ്യ 50 കോടി സിനിമയായ ദൃശ്യത്തിലെ പ്രകടനത്തിലൂടെയാണ്.

മലയാളത്തിലെ താരരാജാവ് മോഹൻലാൽ പ്രധാന വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിയ ദൃശ്യം എന്ന സിനിമയിലെ ആദ്യഭാഗത്തിൽ രണ്ടാം ഭാഗത്തിലും ഒരുപോലെ മികച്ചു നിൽക്കാൻ എസ്തർ അനിൽ എന്ന കലാകാരിക്ക് സാധിച്ചു. ഈ സിനിമയുടെ തമിഴ് പതിപ്പിലും തെലുങ്ക് പതിപ്പിലും താരം തന്നെയാണ് ആ വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്തത്. 2018 ൽ ഫ്ലവേഴ്സ് ടിവി സംപ്രേഷണം ചെയ്തിരുന്ന ടോപ് സിംഗർ എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോ ഹോസ്റ്റ് ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് താരം മിനിസ്ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*