സംഗീത നിശ കൊഴുക്കാന്‍ ആരാധകന്റെ മുഖത്ത് മൂത്രം ഒഴിച്ച് ഒരു പ്രകടനം! ഒടുവില്‍ ആപ്പിലായി ഗായിക….

in Special Report

എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തിലാണ് ഇന്ന് പലരും ജീവിക്കുന്നത്. അതിനു വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാനും ഇന്ന് പലരും തയ്യാറാകുന്നുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അതിനുവേണ്ടിയുള്ള ഒരുപാട് അവസരങ്ങളും ലഭിക്കാറുണ്ട്. ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വെറൈറ്റി വീഡിയോകൾ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ തുടങ്ങിയതാണ് വൈറൽ ആകാനുള്ള പ്രധാന എളുപ്പവഴി.

ചെറിയ കലാകാരന്മാർ മുതൽ വലിയ വലിയ പ്രമുഖ കലാകാരന്മാർ വരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാൻ പരിശ്രമിക്കുകയാണ്. വ്യത്യസ്തമായ ആശയങ്ങളും പരിപാടികളും അവതരിപ്പിച്ചു കൊണ്ടാണ് ഇവർ ബാക്കിയുള്ളവരിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തരാകുന്നത്. വെറൈറ്റി കൊണ്ടുവന്നാൽ മാത്രമേ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയുള്ളൂ എന്ന ചിന്തയാണ് ഇപ്പോൾ പലർക്കും. അതുകൊണ്ട് ഏതൊക്കെ രീതിയിൽ വെറൈറ്റി കൊണ്ടുവരാൻ പറ്റുമെന്ന് ചിന്തിക്കുകയാണ് ഓരോരുത്തരും.

ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു പുതിയ വാർത്ത പ്രചരിക്കുകയാണ്. വേറൊന്നല്ല പബ്ലിക്കായി പൊതുവേദിയിൽ മൂത്രമൊഴിച്ചു വൈറലായിരിക്കുകയാണ് പ്രശസ്ത പോപ് ഗായിക സോഫിയ യൂറിസ്റ്റ. പോപ്പ് ഗായിക യുടെ പ്രവർത്തനം കണ്ട് ഞെട്ടി ഇരിക്കുകയാണ് ലോകം. പൊതുവേദിയിൽ വെച്ച് തന്നെ ആരാധകന്റെ മുഖത്ത് മൂത്രമൊഴിക്കുന്ന പോപ്പ് ഗായിക സോഫിയയുടെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായിരിക്കുന്നു.

സംഭവം ഇങ്ങനെ.
ലോക പ്രശസ്ത പോപ്പ് ഗായികമാരിൽ ഒരാളാണ് സോഫിയ യൂറിസ്റ്റ. ഒരുപാട് വേദികളിൽ താരം പ്രോഗ്രാം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള ഒരു സെലിബ്രിറ്റി കൂടിയാണ് താരം. എല്ലാ പരിപാടികളിലും ഏതെങ്കിലും തരത്തിൽ വെറൈറ്റി കൊണ്ടുവരുക എന്നതാണ് താരത്തിന് ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത. അതിനുവേണ്ടി താരം മാക്സിമം പരിശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും അവസാനമായി താരം ഒരു പരിപാടിയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു രംഗം ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാൻ പരിശ്രമിച്ചതിന്റെ ഫലമായാണ് ഈ രംഗം അരങ്ങേറിയത്. മുമ്പ് പ്ലാൻ ചെയ്ത പോലെ തന്നെയാണ് പിന്നീട് വേദിയിൽ നടന്നത്. തന്റെ ആരാധകരോട് നേരത്തെ തന്നെ കൂടിയാലോചിച്ച് പ്ലാൻ ചെയ്തു തന്നെയാണ് താരം വേദിയിൽവച്ച് മുഖത്തേക്ക് മൂത്രം ഒഴിച്ചത്.

വേദിയിൽ പരിപാടി നടക്കുന്ന സമയത്ത് താരം ആരാധകനെ വേദിയിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുകയും. തനിക്ക് ഇപ്പോൾ മൂത്രം വരുന്നുണ്ട് ടോയ്‌ലെറ്റിൽ പോകാൻ സമയം ഇല്ല പകരം ഇവിടെ ഒരു രംഗം അരങ്ങേറാൻ പോവുകയാണ് എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട്, ആരാധകനെ അവിടെ കിടത്തുകയും ശേഷം മുഖത്തേക്ക് മൂത്രമൊഴിക്കുകയും ചെയ്തു. പരിപാടി കാണുന്നവർ അത്ഭുതത്തോടെയാണ് ഇത് വീക്ഷിച്ചത്.

ഇതിനെതിരെ ലോകമെമ്പാടും വിമർശനങ്ങൾ ഉയർന്നു . അവസാനം താരം തന്നെ ഇതിനെതിരെ മറുപടിയുമായി രംഗത്തെത്തി. താൻ ചെയ്തത് വളരെ മോശമായ ഒരു പ്രവർത്തി ആണെന്നും, അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഈ പരിപാടി ഞാൻ ചെയ്തതിൽ നിങ്ങളോട് മാപ്പ് ചോദിക്കുന്നത് എന്നും താരം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഒരുപാട് വേദികളിൽ പോപ്പ് ഗാനം അവതരിപ്പിച്ച താരമാണ് സോഫിയ യൂറിസ്റ്റ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*