ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം 🥰🔥 പൊളി ഫോട്ടോസ് കാണാം 🔥😍

in Special Report

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിലാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. പല മുൻനിര നടിമാർക്ക്‌ പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളായ ഇത്തരത്തിലുള്ള പലർക്കും ലഭിക്കുന്നത്. കേവലം ഒന്നോ രണ്ടോ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ മാത്രം പങ്കെടുത്തുകൊണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ ഇവർക്ക് സാധിക്കാറുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റികൾ നമ്മുടെ മലയാളത്തിലും ഉണ്ട്. എങ്ങനെയെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് ഇവർ മുന്നോട്ടുപോകുന്നത്. അതിനുവേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കഴിവതും കഴിവുകൾ പുറത്തുകൊണ്ടുവരാൻ പരിശ്രമിക്കുകയാണ് ഇവർ. പലരും അതിൽ പൂർണമായി വിജയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വെറൈറ്റി വീഡിയോകൾ ടിക് ടോക് വീഡിയോകൾ എന്നിങ്ങനെ പലതും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വ്യത്യസ്തമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയവരാണ് ഇവർ. ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി മില്യൺ കണക്കിൽ ആരാധകരുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ നമുക്ക് ചുറ്റുമുണ്ട്. ഇവരുടെ വളർച്ച ഏവരേയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന വസ്തുതയാണ്.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് കൂടുതലും നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. കൊറോണ സമയത്താണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അരങ്ങേറിയതും തുടർന്ന് ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളെ നമുക്ക് ലഭിച്ചതും. ഫോട്ടോഷൂട്ട് ലൂടെ മാത്രം ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത ഒരുപാട് മോഡലുകൾ ഉണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇവർ കൂടുതലും പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന പ്രിയതാരമാണ് പ്രിയ തിവാരി. ലക്ഷങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഏത് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും കിടിലൻ ലുക്കിലാണ് താരം കാണപ്പെടുന്നത്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം കൂടുതലും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെക്കാറുള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയി പ്രചരിക്കുന്നത്. കുട്ടി ഉടുപ്പിൽ അതീവ സുന്ദരിയായി കിടിലൻ ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഇരുകൈയും നീട്ടി സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഇതിനുമുമ്പും താരം ഇത്തരത്തിലുള്ള പല ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya
Priya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*