മനം മയക്കും ഫോട്ടോകളിൽ തിളങ്ങി പ്രിയ മോഡൽ 😍🥰 ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ….

in Special Report

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഓരോ സുപ്രഭാതവും കണ്ണു തുറക്കുന്നത് പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കണ്ടു കൊണ്ടാണ് എന്ന് പറയേണ്ട അവസ്ഥയിലാണ് വർത്തമാനം. കാരണം പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പുറത്തു വരാത്ത ഒരൊറ്റ ദിവസം പോലും സോഷ്യൽ മീഡിയക്ക് ഇല്ല എന്ന് ചുരുക്കം. അത്രത്തോളം മോഡലിംഗ് രംഗവും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും പോപ്പുലർ ആയിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് പേരാണ് ഇന്ന് ഈ മേഖലയിൽ സജീവം.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഒരുപാട് പേർ ഇന്ന് സമൂഹത്തിൽ ജീവിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ തന്നെ ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ ഇവർക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ സാധിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. എങ്ങനെയെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് ഇന്നു പലരും ശ്രമിക്കുന്നത്.

ഒരുപാട് വർഷമായി സിനിമയിലും സീരിയലിലും വെബ് സീരീസുകളിലും മ്യൂസിക് ആൽബങ്ങളിലും ഒക്കെയായി അഭിനയിച്ച് കഴിവ് തെളിയിച്ചവർക്ക് പോലും അസൂയ തോന്നുന്ന തരത്തിലുള്ള ആരാധക പിന്തുണയും സോഷ്യൽ മീഡിയ സപ്പോർട്ടും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലൂടെ പ്രശസ്തിയാർജ്ജിച്ച മോഡലുകൾക്കും അണിയറ പ്രവർത്തകർക്കും ലഭിക്കുന്നുണ്ട് എന്നതും എടുത്തു പറയേണ്ട വസ്തുത തന്നെയാണ്.

ഈ മേഖലയിൽ ഒരുപാടുപേർ കടന്ന് വന്നതു കൊണ്ടും സജീവം ആയതു കൊണ്ടും വൈറൽ ആക്കാൻ വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെയും പോകുന്ന മോഡലുകളും അണിയറ പ്രവർത്തകരും ജന്മം കൊള്ളുകയും ചെയ്തു. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ചർച്ചയായി മാറുന്നത് എന്നതുകൊണ്ടു തന്നെ ആ റൂട്ട് പിടിച്ചാണ് പലരും പ്രശസ്തിയിൽ എത്തുന്നത്. പ്രമുഖ നടിമാർ വരെ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ടുലൂടെ തിളങ്ങുന്നുണ്ട്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കൂടുതലായി ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നതും ഇത് കൊണ്ട് തന്നെ. പ്രമുഖ നടിമാർ മുതൽ സാധാരണക്കാർ വരെ ബിക്കിനി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വരെ നടത്തിത്തുടങ്ങി. നല്ല ആശയങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി ക്യാമറക്കണ്ണ് ഉപയോഗിച്ചവർക്ക് ഒരുപാട് ആശീർവാദങ്ങളും അഭിനന്ദനങ്ങളും സോഷ്യൽ മീഡിയ നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

അതുപോലെതന്നെ വൈറൽ ആകുക എന്ന ഒരൊറ്റ ലക്ഷ്യം കൊണ്ട് സംസ്കാരത്തിന്റെ അതിർവരമ്പുകൾ വരെ ലംഘിച്ച ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ആദിമധ്യാന്തം എതിർത്തിട്ടുമുണ്ട്. എന്തായാലും ഇപ്പോൾ ആരാധകരുടെ കണ്ണിലുടക്കിയിരിക്കുന്നത് ക്യൂട്ട് ലുക്കിൽ ഒരു സുന്ദരിയായ പ്രാന്റീക എന്ന മോഡഡലിന്റെ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണ്. ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട മോഡലിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഇപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുകയാണ്.

Prantika
Prantika
Prantika
Prantika
Prantika
Prantika
Prantika
Prantika
Prantika
Prantika

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*