എന്റെ ഈ രണ്ട് ഫോട്ടോകൾ തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം പറയാമോ..🥰😍 ആരാധകാരോട് ചോദിച്ച് താരം…

in Special Report

കഴിവുകൾ പുറം ലോകത്തിന് വേണ്ടി പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ ഒരുക്കമുള്ളവർക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്ന കാലത്തിലൂടെയാണ് വർത്തമാനം. അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇന്ന് പലരും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസർ, ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി എന്നിങ്ങനെയെല്ലാം അറിയപ്പെടുന്നത്. ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി മില്യൺ കണക്കിന് ആരാധകരാണ് ഇവരെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നത്.

സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ ചില പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇവർക്കുള്ളത് എന്ന് എടുത്തു പറയേണ്ടത് തന്നെയാണ്. കാരണം ഒരു സിനിമയിലോ സീരിയലിലോ ഒന്നും മുഖം കാണിക്കാതെയാണ് ഇവർക്ക് ഈ ആരാധക പിന്തുണയും സോഷ്യൽ മീഡിയ സപ്പോർട്ടും ലഭിക്കുന്നത്. ഡിജിറ്റൽ വേൾഡ് കൈ പിടിയിൽ ഒതുക്കുകയാണ് ഇവർ എന്നും പറയാം.

ഇതിന് ഏറ്റവും പ്രമുഖമായ ഒരു മാധ്യമമാണ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ. സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ കൂടുതലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്.
വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളോ വെറൈറ്റി വീഡിയോകളോ ചെയ്തു കൊണ്ട് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലെ വ്യത്യസ്തമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുകയാണ് ആകെയുള്ള പ്രവൃത്തി.

ഇത് കൊണ്ട് മില്യൺ കണക്കിൽ ആരാധകരെ ഇവർക്ക് നേടാൻ കഴിയുന്നു. വ്യത്യസ്തത ഉണ്ടെങ്കിൽ വൈറകുമെന്നതിൽ സംശയമില്ല. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലൂടെ വൈറൽ ലിസ്റ്റിൽ ഇടം പിടിക്കാനായി ഇപ്പോൾ പലരും ശ്രമിക്കുന്നതും അതാണ്. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ നടിമാർ വരെ ഇപ്പോൾ ബിക്കിനിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതും അതുകൊണ്ട് തന്നെ.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെട്ട താരമാണ് സിമ്രാൻ കാവൂർ. മില്യൻ കണക്കിൽ ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്നുതന്നെ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് കൂടുതലും പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. ഒരേ ഡ്രസ്സിൽ രണ്ട് ഫോട്ടോകളാണ് താരം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. എന്റെ ഈ രണ്ട് ഫോട്ടോകൾ തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം പറയാമോ എന്നാണ് ആരാധകാരോട് താരത്തിന് ചോദിക്കാനുള്ളത്.

Simran

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*