മാ റ് മറയ്ക്കാൻ പാ മ്പും മുടിയും മാത്രം, ‘കളി’ നായികയുടെ ന ഗ്ന ഫോട്ടോഷൂട്ട് കണ്ട് കണ്ണുതള്ളി ആരാധകർ…

in Special Report

സോഷ്യൽ മീഡിയകൾ എല്ലാം ഇപ്പോൾ വളർച്ചയുടെ പുരോഗമന പാതയിൽ നിലയുറപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. ഒരുപാട് പേർക്ക് പ്രൊഫഷണൽ ടച്ച് കൊടുക്കുന്നത് പോലും ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയകൾ ആകുന്നതും അത് കൊണ്ടാണ്. ഇതിന്റെ കൂടെ മോഡലിംഗ് രംഗം കൂടെ പോപ്പുലർ ആയപ്പോൾ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിലൂടെയും മറ്റും സെലിബ്രെറ്റി പദവി ലഭിക്കുന്നവർ നിരവധിയായി.

ഏവരേയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന ഫോട്ടോ ഷോട്ടുകളും വീഡിയോകളും പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞാടുന്ന താരമാണ് ലച്ചു ഗ്രാം അഥവാ ഐശ്വര്യ സുരേഷ്. കേവലം ഒരു  മലയാള സിനിമയിൽ മാത്രമാണ് താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ളൂ. അഭിനയിച്ച സിനിമയിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ച താരം പിന്നീട് സിനിമയിൽ സജീവമായില്ല എങ്കിലും  സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവസാന്നിധ്യമായി.

കളി എന്ന സിനിമയിൽ നായിക ആയിട്ടാണ് ഐശ്വര്യ സിനിമാ അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് എത്തുന്നത് എങ്കിലും മഴവിൽ മനോരമ ചാനലിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്തിരുന്ന സൂപ്പർ ഡാൻസർ ജൂനിയർ എന്ന റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെയാണ് താരം ആദ്യം മലയാളികൾക്ക് മുന്നിൽ എത്തുന്നത്. പിന്നീട് കളി എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുകയും അറിയപ്പെടുന്ന അഭിനേത്രി ആവുകയും ചെയ്തു. എന്നാൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ സജീവമായ താരം തന്റെ പുതിയ ചിത്രങ്ങളും വിശേഷങ്ങളും പങ്കുവെച്ചു ജനകീയ താരമായി.

ഞെട്ടിക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് താരം നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നതും ബിക്കിനി ഫോട്ടോകളും ഒക്കെയാണ് താരം കൂടുതലും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഇപ്പോൾ പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിൽ മാത്രമാണ് താരം ഇപ്പോൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞാലും തെറ്റാകില്ല.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലായി  പ്രചരിക്കുന്നത്. വൈറൽ എന്നതിനപ്പുറം താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കണ്ട് ഞെട്ടിയിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ. അർദ്ധ ന ഗ്ന യായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതിനേക്കാൾ . കൂടെയുള്ളത് പാ മ്പ് ആണ് എന്നതാണ് ഫോട്ടോകളെ വ്യത്യസ്തമാക്കുന്നത്.

Lachu

ചിത്രത്തിൽ താരം മാ റ് മറച്ചിരിക്കുന്നത് പാമ്പിനെ കൊണ്ടും മുടി കൊണ്ടുമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവച്ച ചിത്രങ്ങൾ കണ്ട് ഞെട്ടിയിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ. ചിത്രങ്ങൾ വൈറൽ ആയി മാറിയതോടെ പ്രതികരണവുമായി ആരാധകരും എത്തിയിട്ടുണ്ട്. ചിലർ താരത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങളിലെ സഹസികത ഏറ്റെടുക്കുമ്പോൾ വലിയ വിമർശനമായും ചിലർ എത്തുന്നുണ്ട്.

Lachu
Lachu

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*