എന്തൊരു അഴകാണ് കാണാൻ 😍. ഡോക്ടർ നായിക പ്രിയങ്ക മോഹനന്റെ ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു….

in Special Report

നടിയെന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ കഴിവ് തെളിയിച്ച താരമാണ് പ്രിയങ്ക മോഹൻ. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ടും, ആരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ചുരുങ്ങിയ കാലയളവിൽ ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ തരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ സിനിമാപ്രേമികൾക്ക് വേണ്ടി സമ്മാനിക്കാനും താരത്തിന് സാധിച്ചു.

ചുരുക്കം ചില സിനിമകളിൽ മാത്രം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതെങ്കിലും അഭിനയിച്ച സിനിമകളിലൊക്കെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സൗത്ത് ഇന്ത്യയിൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ തന്റെ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിക്കാൻ തരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. തമിഴ് തെലുങ്ക് എന്നീ ഭാഷകളിൽ സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്ന താരം കന്നഡ സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടാണ് വെള്ളിത്തിരയിൽ ആദ്യമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

സോഷ്യൽമീഡിയയിലും താരം ഒരു സെലിബ്രിറ്റിയാണ്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 15 ലക്ഷം ആരാധകർ തരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്ക് വെക്കുന്ന എല്ലാ ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്ന് വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ കിടിലൻ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. ക്യൂട്ട് ലുക്കിൽ അതീവ സുന്ദരിയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു. ഇതിനുമുമ്പും താരം പലപ്രാവശ്യം മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.കിരൺ ഫോട്ടോഗ്രഫിയാണ് തരത്തിന്റെ സുന്ദര ഫോട്ടോകൾ ക്യാമെറയിൽ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്.

2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഒന്തു കാതെയാ ഹെൽലാ എന്ന കന്നഡ സിനിമയിൽ അഥിതി എന്ന കതപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് കടന്നു വന്നത്. പിന്നീട് അതെ വർഷം തന്നെ റിലീസ് ചെയ്ത നാണി’സ് ഗാങ് ലീഡർ എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ട് താരം തെലുങ്കിൽ അരങ്ങേരി. നാണി തന്നെയായിരുന്നു ഈ സിനിമയിലെ നായക വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്തത്.

ഈ വർഷം തമിഴ് സൂപ്പർ നടൻ ശിവകാർത്തികേയൻ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയ സൂപ്പർ ഹിറ്റ്‌ തമിഴ് സിനിമ ‘ഡോക്ടർ’ ൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചു കൊണ്ട് താരം സൗത്ത് ഇന്ത്യ സിനിമാപ്രേമികളുടെ ഹൃദയത്തിൽ പ്രത്യേക സ്ഥാനം കണ്ടെത്തുകയും ചെയ്തു. താര ത്തിന്റെ രണ്ട് സിനിമകൾ അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഭാവിയിൽ സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമ താരം ഭരിക്കുമെന്നതിൽ യാതൊരു സംശയമില്ല എന്നാണ് സിനിമ പണ്ഡിതരുടെ വാഗ്ദാനം.

Priyanka
Priyanka
Priyanka
Priyanka

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*