സൗന്ദര്യ ത്തിന്റെ പര്യായം! 😍 അന്ന രാജന്റെ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു…😍🔥

in Special Report

നടിയെന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ കഴിവ് തെളിയിച്ച താരമാണ് അന്ന രാജൻ. അഭിനയിച്ച ആദ്യ സിനിമയിൽ തന്നെ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചു കൊണ്ട് സിനിമാപ്രേമികളുടെ ഹൃദയത്തിൽ സ്ഥാനം കണ്ടെത്താൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ചുരുങ്ങിയ കാലയളവിൽ ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അഭിനയ രംഗത്തേക്ക് കടന്നു വരുന്നതിനു മുമ്പ് ആലുവയിലെ രാജഗിരി ഹോസ്പിറ്റലിൽ നഴ്സ് ആയി താരം ജോലി ചെയ്തിരുന്നു. അങ്ങനെയിരിക്കുമ്പോഴാണ് പ്രശസ്ത സംവിധായകൻ ലിജോ ജോസ് പല്ലിശേരിയുടെ ശ്രദ്ധയിൽ താരം പെടുന്നതും പിന്നീട് തന്റെ സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാൻ അവസരം താരത്തിന് നൽകുന്നതും. പിന്നീടങ്ങോട്ട് താരത്തിന് ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവ സാന്നിധ്യമായി നിലകൊള്ളുന്നു. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട് ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും കുടുംബവിശേഷങ്ങളും സന്തോഷ നിമിഷങ്ങൾ മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ തരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. മലയാളത്തനിമയുള്ള ശാലീന സൗന്ദര്യത്തിന്റെ പര്യായമാണ് താരമെന്നാണ് ഫോട്ടോകൾ കണ്ട് ആരാധകർ പറയുന്നത്. ഇത്രയും സുന്ദരിയായ താരത്തെ മുമ്പ് കണ്ടിട്ടില്ല എന്നാണ് ആരാധകരുടെ വാദം. ഏതായാലും പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ്.

ഈ അടുത്ത് റിലീസ് ആയ ചുരുളി എന്ന സിനിമയിലൂടെ കേരളക്കരയിൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ട, മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച സംവിധായകരിൽ ഒരാളായ ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരി സംവിധാനം ചെയ്ത സൂപ്പർ ഹിറ്റ് മലയാളം സിനിമ അങ്കമാലി ഡയറീസ് ലൂടെയാണ് താരം അഭിനയലോകത്തേക്ക് കടന്നുവരുന്നത്. ഇതിലെ ലിച്ചി എന്ന കഥാപാത്രത്തെ മലയാളികൾ ഒരിക്കലും മറക്കില്ല.

പിന്നീട് ലാൽ ജോസ് സംവിധാനം ചെയ്ത് മോഹൻലാൽ, അനൂപ് മേനോൻ തുടങ്ങിയവർ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയ വെളിപാടിന്റെ പുസ്തകം എന്ന സിനിമയിലും താരം പ്രധാനവേഷം കൈകാര്യം ചെയ്തു. മധുര രാജ, അയ്യപ്പനും കോശിയും തുടങ്ങിയവ താരം അഭിനയിച്ച മറ്റു പ്രധാനപ്പെട്ട മലയാള സിനിമകളാണ്. ഹൃസ്വ ചിത്രങ്ങളിലും താരം അഭിനയിച്ച തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Anna
Anna
Anna
Anna
Anna
Anna

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*