എല്ലാം ഒരു നൂലിന്മേലാണല്ലോ…🔥😍 ഹോട്ട് ഫോട്ടോകളിൽ ഞെട്ടിച്ച് സിമ്രാൻ…..😍🥰

in Special Report

സോഷ്യൽ മീഡിയ അതിന്റെ വളർച്ചയുടെ പരിപൂർണ്ണതയിലേക്ക് എത്തുകയും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങൾ എല്ലാം നന്നായി ഉപയോഗിക്കുന്നവർക്ക് പ്രൊഫഷണൽ ടച്ച് വരെ നൽകുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഇന്ന് പലരും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസർ, ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി എന്നിങ്ങനെയെല്ലാം അറിയപ്പെടുന്നത്.

ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി മില്യൺ കണക്കിന് ആരാധകരാണ് ഇത്തരത്തിൽ കഴിവുകൾ പ്രകടിപ്പിക്കുന്നവരെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നത്. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ ചില പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇവർക്കുള്ളത് എന്ന് എടുത്തു പറയേണ്ടത് തന്നെയാണ്. കാരണം ഒരു സിനിമയിലോ സീരിയലിലോ ഒന്നും മുഖം കാണിക്കാതെയാണ് ഇവർക്ക് ഈ ആരാധക പിന്തുണ ലഭിക്കുന്നത്.

ഡിജിറ്റൽ വേൾഡ് കൈ പിടിയിൽ ഒതുക്കുകയാണ് ഇവരുടെ കഴിവുകൾ എന്നും പറയാം. ഇന്ത്യയിലൊട്ടാകെ നിരോധിച്ച ടിക് ടോക് എന്ന ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇത്തരത്തിലുള്ള കഴിവുകളിൽ തുറന്നു കാണിക്കൻ വലിയതോതിൽ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതിന്റെ നിരോധനത്തിനു ശേഷം ഏറ്റവും പ്രമുഖമായ ഒരു മാധ്യമമാണ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ.

ഫേസ്ബുക്കിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലുമായി ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളാണ് നിറയുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ കൂടുതലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളോ വെറൈറ്റി വീഡിയോകളോ ചെയ്തു കൊണ്ട് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രദർശിപ്പിക്കുക വഴിയാണ് സെലിബ്രേറ്റി പദവി വരെ നേടുന്നത്.

വ്യത്യസ്തത ഉണ്ടെങ്കിൽ വൈറകുമെന്നതിൽ സംശയമില്ല. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലൂടെ വൈറൽ ലിസ്റ്റിൽ ഇടം പിടിക്കാനായി ഇപ്പോൾ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ പ്രമുഖ നടിമാർ വരെ ഇപ്പോൾ ബിക്കിനിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതും അതുകൊണ്ട് തന്നെ.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെട്ട താരമാണ് സിമ്രാൻ കാവൂർ. മില്യൻ കണക്കിൽ ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്നുതന്നെ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് കൂടുതലും പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. താരത്തെ ഇത്രത്തോളം ബോൾഡായി ഇതിനു മുമ്പ് കണ്ടിട്ടില്ല എന്നാണ് ആരാധകർക്ക് ഒന്നടങ്കം പറയാനുള്ളത്. എന്തായാലും ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞു.

Simran
Simran
Simran
Simran
Simran

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*