ഇപ്പോഴും എന്താ മൊഞ്ച് 😍😍 സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിൽ അനന്യ… ഫോട്ടോകൾ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ…

in Special Report

ചലച്ചിത്ര രംഗത്ത് ബാല താരമായി അരങ്ങേറിയ നടി ആണ് അനന്യ. ബാല താരമായി അഭിനയ മേഖയിൽ തുടക്കം കുറിക്കുകയും പിന്നീട് മികച്ച അഭിനയം കാഴ്ച വെക്കുകയും നായികാ പദവിയിലേക്ക് ഉയരുകയും ചെയ്തു. പൈ ബ്രദേഴ്സ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം ബാല താരമായി എത്തിയത്. മികച്ച അഭിനയം കൊണ്ടാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്.

പോസിറ്റീവ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം നായികയായി ആദ്യം അഭിനയിച്ചത്. തുടക്കം മുതൽ സിനിമയിൽ സജീവമായിരുന്നത്ര കാലവും മികച്ച അഭിപ്രായം താരത്തിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. മലയാളത്തിനു പുറമേ തമിഴിലും തെലുങ്കിലും കന്നഡയിലും എല്ലാം താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. എല്ലാ ഭാഷകളിലും താരത്തിന് ധാരാളം ആരാധകരുണ്ട്. ഓരോ വേഷത്തെയും ആഴത്തിൽ അറിഞ്ഞു ചെയ്യുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെയാണിത്.

നാടോടികൾ, രഹസ്യപ്പോലീസ്, സീതാ രാം, ശിക്കാർ, ഫിഡിൽ, ഒരു സ്മോൾ ഫാമിലി, കാണ്ഡഹാർ, ഇതു നമ്മുടെ കഥ, ചീടൻ, അമയ്‌കുട്, സീനിയേഴ്സ്, തോംസൺ വില്ല, അച്ചൻ ബാലൻ മകൻ ഭീമൻ, എങ്കേയും എപ്പോതും, ഡൊക്ടർ ലൗ, ഇരവും പകലും എന്നീ സിനിമകളിലെയെല്ലാം താരത്തിന്റെ അഭിനയം ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു.

ഓരോ വേഷങ്ങളും ഒന്നിനൊന്നു മികച്ചതാകുന്നതു കൊണ്ടുതന്നെ പ്രേക്ഷകർ താരത്തിന്റെ സിനിമകൾ കാത്തിരിക്കാറുണ്ട്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ വിവാഹശേഷം അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുന്ന ഒരുപാട് മികച്ച അഭിനേത്രികളിൽ ഒരാൾ ആണ് താരം. തന്നെക്കാൾ ഒരുപാട് പ്രായ വ്യത്യാസം ഉള്ള ഒരു രണ്ടാം വിവാഹക്കാരനെ വിവാഹം ചെയ്തു എന്നും അയാൾ താരത്തെ വഞ്ചിക്കുകയായിരുന്നു എന്നൊക്കെ വിവാദങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

ഇങ്ങനെ ഒക്കെയാണെങ്കിലും ആരാധകരുടെ എണ്ണത്തിൽ കുറവൊന്നുമില്ല. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലെല്ലാം സജീവമായ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും താരം ആരാധകർക്കു വേണ്ടി നിരന്തരം പങ്കുവെക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവെച്ച പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് വൈറ്റ് സ്റ്റൈലിഷ് ഡ്രസ്സിൽ സുന്ദരിയായാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്.

Ananyaa
Ananyaa
Ananyaa
Ananyaa

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*