ഞാൻ ആരാണെന്ന് അറിയമോ? എന്നാൽ അതൊരു സീക്രട്ട് ആണ്….🔥😍 തീ ഫോട്ടോസ് കാണാം

in Special Report

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ അരങ്ങുവാഴുന്ന കാലമാണിത്. ഇപ്പോൾ പലരും അറിയപ്പെടുന്നത് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ തന്നെയാണ്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്നിങ്ങനെയാണ് ഇന്ന് പലരും വിളിക്കപ്പെടുന്നത്. പല പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത്.

ഒരു സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ തന്നെ മില്യൺ കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉണ്ട്. 10 മില്യനിൽ കൂടുതൽ ഫോളോവേഴ്സ് ഉള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളും നമുക്കിടയിലുണ്ട്. വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തിയും വെറൈറ്റി വീഡിയോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ടും ഇവർ നേടിയെടുത്തതാണ് ഇത്രയധികം ആരാധക പിന്തുണ.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാൻ വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാനും ഇന്ന് പലരും തയ്യാറാകുന്നുണ്ട്. അതിൽ സർവ്വ സാധാരണയായി കാണപ്പെടുന്നത് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ തന്നെയാണ്. പ്രത്യേകിച്ചും ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നമുക്ക് സാധാരണയായി കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇങ്ങനെ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് ശ്രേയൽ പാണ്ഡെ. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരത്തിന് അഞ്ച് ലക്ഷത്തിനു അടുത്ത് ആരാധകരുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്ന് വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ ആണ് താരം കൂടുതൽ കാണപ്പെടുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയി പ്രചരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോയാണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കു വച്ചിട്ടുള്ളത്. ഇതിനുമുമ്പും താരം ഇത്തരത്തിലുള്ള ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. ഞാൻ ആരെന്നുള്ളത് ഒരു സീക്രട്ട് ആണ് എന്ന ക്യാപ്ഷൻ ആണ് താരം ഫോട്ടോക്ക് നൽകിയിട്ടുള്ളത്.

ഫാഷൻ ഇൻഫ്ലുവൻസർ എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് ശ്രേയൽ പണ്ടേ. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരം വെറൈറ്റി ഫോട്ടോകൾ ആണ് സാധാരണയായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കു വെക്കാനുള്ളത്. താരത്തിന്റെ വസ്ത്രധാരണയും സ്റ്റൈലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സർവ്വസാധാരണയായി ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്ന ഒന്നാണ്. ഹോട്ട് ഫോട്ടോകളാണ് താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഹൈലൈറ്റ്.

Shreyal
Shreyal
Shreyal
Shreyal
Shreyal
Shreyal
Shreyal
Shreyal
Shreyal
Shreyal

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*