അടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചവർ എല്ലാം സിംഗിൾ ആയി നിൽക്കുന്നതാണ് നല്ലത് എന്ന് പഠിപ്പിച്ചു: സാനിയ ഇയ്യപ്പൻ…

in Special Report

മലയാള സിനിമാ രംഗത്ത് ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ മാത്രം അഭിനയ വൈഭവം കാഴ്ചവയ്ക്കുകയും വളരെ ചുരുങ്ങിയ കാലഘട്ടത്തിൽ ഉള്ളിൽ തന്നെ മുൻനിര നായികമാരുടെ ലിസ്റ്റിൽ ഇടം പിടിക്കുകയും ചെയ്ത അഭിനേത്രിയാണ് സാനിയ ഇയ്യപ്പൻ. ഡാൻസ് റിയാലിറ്റി ഷോകളിലൂടെ ആണ് താരം അഭിനയ മേഖലയിലേക്ക് എത്തപ്പെടുന്നത്.

ചടുലമായ നൃത്തച്ചുവടുകൾ കൊണ്ട് നേടിയ ഒരുപാട് വലിയ ആരാധകവൃന്ദത്തെ താരം അഭിനയ വൈഭവത്തിലൂടെ ഇപ്പോൾ നിലനിർത്തി മുന്നോട്ടു പോവുകയാണ്. ടെലിവിഷൻ മേഖലയിലൂടെ ആണ് താരം ബിഗ് സ്ക്രീനിലേക്ക് വരുന്നതും സ്ഥാനം ഉറപ്പിക്കുന്നതും. മഴവിൽ മനോരമ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്തിരുന്ന ഡി ഫോർ ഡാൻസ് സെക്കൻഡ് റണ്ണറപ്പായി ആണ് താരം ആദ്യം തിളങ്ങുന്നത്.

2014 ലാണ് താരം അഭിനയ മേഖലയിൽ ചുവടുവെക്കുന്നത്. മമ്മൂട്ടി ഇഷാതൽവാർ എന്നിവർ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയ സൂപ്പർഹിറ്റ് സിനിമയായ ബാല്യകാലസഖി എന്ന സിനിമയിൽ ഇഷാതൽവാർ ചെറുപ്പകാലം അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടാണ് വെള്ളിത്തിരയിൽ താരം ആദ്യമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. മികച്ച അഭിപ്രായം ഈ ചിത്രത്തിലൂടെ താരത്തിന് നേടാൻ സാധിച്ചു.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ബാല്യകാല വേഷങ്ങളിൽ തന്നെ ഒന്നിലധികം സിനിമകളിൽ താരത്തിന് തിളങ്ങാൻ കഴിഞ്ഞു. ക്വീൻ എന്ന സിനിമ നായിക ദേശം അവതരിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് താരത്തിന് ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് അത്രത്തോളം ക്യൂട്ട് ആയിട്ടായിരുന്നു താരം ആ വേഷത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത്. ഈ സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിന് താരത്തിന് ഫിലിം ഫെയർ അവാർഡ് ഫോർ ബെസ്റ്റ് ഫീമെയിൽ ഡിബേറ്റ് സൗത്ത് ലഭിച്ചിരുന്നു.

പൃഥ്വിരാജ് മോഹൻലാൽ കൂട്ടുകെട്ടിൽ പിറന്ന സൂപ്പർഹിറ്റ് സിനിമയായ ലൂസിഫറിലെ യും മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി നായകനായ ദി പ്രീസ്റ്റ് എന്ന സിനിമയിലെയും താരത്തിന് അഭിനയം എടുത്തു പറയാൻ മാത്രം ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലും താരത്തിന് ഒരുപാട് ഫോളോവേഴ്സും ആരാധക പിന്തുണയും സപ്പോർട്ടും ഉണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം പങ്കുവയ്ക്കുന്ന വിശേഷങ്ങൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് വൈറലാകുന്നത് അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ്.

ഇപ്പോൾ താരം തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പേജിലൂടെ പങ്കുവെച്ച് ചോദ്യോത്തര വേളയിലെ ഒരു ചോദ്യവും അതിനുള്ള മറുപടിയുമാണ് വൈറലാകുന്നത്. നിങ്ങൾ കമ്മിറ്റഡ് ആണോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് അല്ല എന്ന് മറുപടി പറഞ്ഞതിനു ശേഷം താരം അതിന് കാരണം വ്യക്തമാക്കുകയുണ്ടായി. ഞാന്‍ ഏതൊക്കെ വ്യക്തിയുമായി അടുക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചുവോ, അപ്പോഴൊക്കെ സിംഗിള്‍ ആയി തന്നെ ഇരിക്കുന്നതാണ് നല്ലത് എന്ന് അവര്‍ എനിക്ക് കാണിച്ച് തന്നു എന്നാണ് താരം സിംഗിൾ ആയി തുടരുന്നതിന് കാരണമായി പറയുന്നത്.

Saniya
Saniya
Saniya
Saniya
Saniya
Saniya
Saniya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*