ബട്ടൺ ഇടുന്ന കാലമൊക്കെ പോയി 🔥 ഇപ്പോ ഇടാതിരിക്കുന്നതാ ട്രെൻഡ്.. ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് താരം

in Special Report

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഭരിക്കുന്നത് എന്നതിൽ യാതൊരു സംശയവുമില്ല. കാരണം ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ മാത്രമാണ്. പല രീതിയിൽ പല തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നമുക്ക് ദിവസേന കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്.

സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട് മുതൽ ബിക്കിനി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്നുണ്ട്. ഒരുപാട് വാഴ്ത്തപ്പെടുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നമുക്ക് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ കാണാൻ സാധിക്കും. നാടോടി പെൺകുട്ടിയെ പിടിച് ഫോട്ടോഷൂട്ട് മോഡൽ ആക്കിയത് വരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയ ചർച്ചയായി മാറിയിരുന്നു.

സദാചാര തെറിവിളി കൾക്ക് കാരണമാകുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. ഗ്ലാമർ ലെവലിന്റെ അങ്ങേയറ്റംവരെ കൊണ്ടുപോകാൻ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തുന്ന മോഡൽസ് പരിശ്രമിക്കാറുണ്ട്. ഫലമെന്നോണം കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന വെറൈറ്റി ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞൊഴുകാറുണ്ട്.

എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യമാണ് എല്ലാവരുടെയും. അതിനുവേണ്ടി വ്യത്യസ്തത കൊണ്ടുവരാൻ പരിശ്രമിക്കുകയാണ് എല്ലാവരും. പലതും അതിൽ വിജയിക്കുകയും, ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. മറ്റൊന്നിൽ നിന്ന് ഏതൊക്കെ രീതിയിൽ വ്യത്യസ്തത കൊണ്ടുവരാൻ പറ്റും എന്ന ചിന്തയാണ് ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് പിന്നിലെ പ്രധാന ഉദ്ദേശലക്ഷ്യം.

ഇത്തരത്തിൽ ഒരു ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലായി പ്രചരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഇരു കയ്യും നീട്ടി സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. കുട്ടി ഉടുപ്പിൽ ബട്ടൻ നേടാതെ ഷോർട്സ് ധരിച്ചാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നു. താരം ഇതിനുമുമ്പും ഇത്തരത്തിലുള്ള കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Kommal
Kommal
Kommal
Kommal
Kommal
Kommal
Kommal
Kommal

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*