സാരി എങ്ങനെയുണ്ട് പൊളിയല്ലേ? പുത്തൻ ഫോട്ടോയിൽ തിളങ്ങി താരം….

in Special Report

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളുടെ താവളമായി മാറിയിരിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാവില്ല. കാരണം സോഷ്യൽമീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റി ഫോട്ടോസുകൾ ആണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഏത് പ്ലാറ്റ്ഫോം എടുത്തു നോക്കിയാലും ഇതുതന്നെയാണ് അവസ്ഥ.

സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പ്രമുഖ നടിമാർ മുതൽ മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന പ്രൊഫഷണൽ മോഡൽസ് വരെ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് വൈറൽ ആവാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്. എങ്ങനെയെങ്കിലും ട്രെൻഡിങ് ആവുക എന്നതാണ് ഏവരുടെയും ലക്ഷ്യം.

വൈറൽ ആകാനുള്ള ഏറ്റവും എളുപ്പമാർഗ്ഗം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യത്യസ്തത നിറഞ്ഞ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചാൽ മതി എന്ന വസ്തുത എല്ലാവരും തിരിച്ചറിഞ്ഞ് മട്ടിലാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ എങ്ങനെയെങ്കിലും കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുന്ന തിരക്കിലാണ് എല്ലാവരും.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വൈറലായ പ്രചരിക്കാറുള്ളത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ചില സമയത്ത് പോസിറ്റീവായി മറ്റു ചില സമയത്ത് നെഗറ്റീവ് പബ്ലിസിറ്റി എന്ന നിലയിലും വൈറൽ ആകാറുണ്ട്. സദാചാര ആക്രമണങ്ങൾ ഉണ്ടായാൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കൊളുത്തുകയും ചെയ്യും.

ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് കളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. സിനിമ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന നടിമാർ വരെ ഹോട്ട് ബിക്കിനി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വരെ നടത്തി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. നമ്മുടെ മലയാളസിനിമയിലെ പ്രമുഖർ വരെ ഇതിലുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ആരാധക ശ്രദ്ധപിടിച്ചുപറ്റിയ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഡിജിറ്റൽ ക്രിയേറ്റർ ആണ് ജയശ്രീഡ്. താരം ഒരുപാട് കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്ക് വച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച സാരിയുടുത്ത കിടിലൻ ഹോട്ട് ഫോട്ടോയാണ് വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

Jayasree
Jayasree
Jayasree
Jayasree

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*