മോഡേൺ ലുക്കിൽ മൗനരാഗത്തിലെ കല്യാണി, കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച്  ഐശ്വര്യ റംസായി…

in Special Report

മിനി സ്ക്രീൻ രംഗത്ത് തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് ഐശ്വര്യ റംസായി. വളരെ പെട്ടെന്നാണ് താരം വലിയ ആരാധകർ ബന്ധത്തെ നേടിയെടുത്തത്. സിനിമ മേഖലയിലുള്ളവർക്ക് വലിയ ആരാധകവൃന്ദം ഉള്ളതുപോലെ തന്നെ ടെലിവിഷൻ മേഖലയിൽ ഉള്ളവർക്കും സീരിയൽ രംഗത്തുള്ളവർക്കും ഇപ്പോൾ ആരാധകർ ഒരുപാടാണ്. മേഖല ഏതാണെങ്കിലും മികച്ച അഭിനയം മാത്രമാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകരുടെ വർദ്ധനവിന് നിദാനം.

മികച്ച അഭിനയ വൈഭവത്തിനൊപ്പം പിന്നീട് പ്രേക്ഷകർ നോക്കുന്നത് സൗന്ദര്യമാണ് അക്കാര്യത്തിലും സാരം ഒട്ടും പിറകോട്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ മികച്ച സൗന്ദര്യവും അതിനൊപ്പം നിൽക്കുന്ന അഭിനയമികവും കൊണ്ട് വളരെ ചുരുങ്ങിയ കാലത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ വലിയ ആരാധകവൃന്ദത്തെ സ്വന്തമാക്കാനും അഭിനയിച്ച പരമ്പരകൾ ഒക്കെ ഹിറ്റാക്കാനും കഴിഞ്ഞു. വളരെ പെട്ടെന്ന് ആണ് താരം പ്രേക്ഷക മനസ്സുകളിൽ കുടിയേറിയത്.

പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള പരമ്പരകൾ എപ്പോഴും നൽകി പ്രീതിപ്പെടുത്തുന്ന ചാനൽ ആണ് ഏഷ്യാനെറ്റ്. ഏഷ്യാനെറ്റ് സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന പരമ്പരകളിൽ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതിയുള്ള പരമ്പരയാണ് മൗനരാഗം. മൗനരാഗം എന്ന സീരിയലിലൂടെ പ്രേക്ഷകപ്രീതി നേടിയ അഭിനേത്രിയാണ് താരം. മൗനരാഗം ഫെയിം എന്നാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത് തന്നെ. വളരെ മനോഹരമായാണ് താരം കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത്. മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർ നൽകുകയും ചെയ്തു.

പരമ്പരയിൽ കൂടെ അഭിനയിക്കുന്ന നലീഫുമായുള്ള  കോംബോ പ്രേക്ഷകർക്ക് വലിയ ഇഷ്ടമാണ്. മലയാളി അല്ലാതിരുന്നിട്ടും കൂടി  താരം വളരെ ഭംഗിയായി ആ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു എന്നാണ് പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായം. വളരെ മികവോടെ പരമ്പരയിലെ കഥാപാത്രത്തെ താരം അവതരിപ്പിച്ചത് കൊണ്ട് തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന് കയ്യടി നേടാൻ സാധിച്ചു. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രത്തെയാണ് താരം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ എല്ലാം വലിയ ഫോളോവേഴ്സും ആരാധകരും താരത്തിനുണ്ട്. അഭിനയം കൊണ്ട് നേടിയ പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും ആരാധക അഭിപ്രായങ്ങളും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ താരം എന്ത് പോസ്റ്റ് ചെയ്താലും വൈറലാകുന്നതിലൂടെ മറ്റു പ്രേക്ഷകർക്ക് കൂടി മനസ്സിലാക്കാം. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം ആണ് താരത്തിന്റെ പോസ്റ്റ് വൈറൽ ആകാറുള്ളത്.

താരമിപ്പോൾ പങ്കു വെച്ചിരിക്കുന്ന ഫോട്ടോ സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിലുള്ള കിടിലൻ ഫോട്ടോകളാണ്.  വളരെ സുന്ദരിയായാണ് താരത്തെ ഫോട്ടോകളിൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് എന്നും പ്രേക്ഷകർ അഭിപ്രായം  രേഖപ്പെടുത്തുന്നുണ്ട്. മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ ആരാധകർ രേഖപ്പെടുത്തുന്നത്. അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് താരം പ്രേക്ഷകരുടെ ഇഷ്ടം സമ്പാദിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നതിന് തെളിവാണത്. എന്തായാലും പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞു.

Aishwarya
Aishwarya
Aishwarya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*