“നിങ്ങള്‍ എന്നെ വിലയിരുത്തുന്നതിന് മുമ്പ്, നിങ്ങള്‍ തികഞ്ഞവനാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക…” ശാലു മേനോൻ…

in Special Report

ബിഗ് സ്ക്രീനിലും മിനി സ്ക്രീനിലും ഒരു പോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് ശാലുമേനോൻ. അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ടാണ് താരം മലയാളികൾക്കിടയിൽ അറിയപ്പെടുന്നത്. അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ ഇന്നും പ്രേക്ഷക മനസ്സുകളിൽ താരം സ്ഥിര സാന്നിധ്യമായി നിലനിൽക്കുകയാണ്. അത്രത്തോളം മികവിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും സമീപിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ വലിയ ആരാധകവൃന്ദത്തെ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ താരത്തിന് നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

സിനിമകളിലും സീരിയലുകളിലും ഒരുപോലെ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടാണ് താരം ആരാധകരെ നിലനിർത്തുന്നത്. മലയാള സിനിമ രംഗങ്ങളിലും സീരിയലുകളിലും അഭിനയിക്കുകയും കഴിവ് തെളിയിക്കുകയും പ്രേക്ഷകരുടെ നിറഞ്ഞ കൈയടി സ്വീകരിക്കുകയും ചെയ്ത ഒരുപാട് അഭിനേത്രികളിൽ താരം പ്രമുഖയാണ്. ഓരോ കഥാപാത്രത്തിലൂടെയും താരത്തിന് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും നന്നായി അവതരിപ്പിക്കാൻ താരത്തിന് സാധിക്കുകയും ചെയ്തു. ഓരോ സിനിമകളിലും ഒന്നിനൊന്ന് മികച്ച അഭിനയ മുഹൂർത്തങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് സമ്മാനിച്ചു കൊണ്ട് താരം ആരാധകരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തി. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ  രൂപത്തിൽ ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും അവതരിപ്പിച്ചതു കൊണ്ടു തന്നെ പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും മികച്ച ആരാധക അഭിപ്രായവും താരം നിലനിർത്തുന്നു.

മഴവിൽ മനോരമയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയുന്ന മഞ്ഞിൽ വിരിഞ്ഞ പൂവ് എന്ന പരമ്പരയിലാണ് ഇപ്പോൾ  താരം അഭിനയിക്കുന്നത്. അഭിനയിച്ച സീരിയലുകളിൽ എല്ലാം മികച്ച അഭിനയം താരം പ്രകടിപ്പിച്ചത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളിലേക്ക് താരത്തിന് അവസരം ലഭിക്കുന്നത്. സീരിയൽ പരമ്പരകളിൽ എല്ലാം പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ താരം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ മിക്ക വീട്ടമ്മമാരുടേയും ഇഷ്ട കഥാപാത്രം താരമാണ്.

അഭിനയത്രി എന്നതിനപ്പുറത്തേക്ക് മികച്ച ഒരു ഡാൻസർ കൂടിയാണ് താരം. അഭിനയ മികവിനൊപ്പം നിൽക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും ആരാധകരെ താരത്തിലേക്ക് അടുപ്പിക്കുന്നു. ഡാൻസ് ശരീരത്തിന് വഴങ്ങാൻ വേണ്ടി ശരീരത്തിന്റെ വഴക്കവും മറ്റും താരം കൃത്യമായി ശ്രദ്ധിക്കാറുണ്ട്. സൗന്ദര്യ സംരക്ഷണത്തിലും താരം ഒരുപോലെ ശ്രദ്ധ ചെലുത്താറുണ്ട്. തുടക്കത്തിൽ നേടിയ ആരാധകരെ താരം ഇപ്പോഴും നില നിർത്തുന്നത് അഭിനയം കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ആണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. പ്രേക്ഷകർക്ക് വേണ്ടി തന്റെ നല്ല ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും താരം പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ശരീര സൗന്ദര്യവും ആരോഗ്യവും കൃത്യമായി താരം ശ്രദ്ധിക്കുന്നതു കൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളും മറ്റും പ്രേക്ഷകർ നിറഞ്ഞ കൈയടിയോടെ സ്വീകരിക്കാറുണ്ട്. താരം ഡാൻസ് വീഡിയോകൾ പങ്കുവയ്ക്കുമ്പോൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്നാണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കാറുണ്ട്.

താരമിപ്പോൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ്. “നിങ്ങള്‍ എന്നെ വിലയിരുത്തുന്നതിന് മുമ്പ്, നിങ്ങള്‍ തികഞ്ഞവനാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക ” എന്നാണ് താരം ചിത്രങ്ങൾക്ക് ക്യാപ്ഷൻ നൽകിയിരിക്കുന്നത്. വളരെ മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് താരത്തിന് ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ ആരാധകർ രേഖപ്പെടുത്തുന്നത്. എന്തായാലും താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

Shalu
Shalu
Shalu
Shalu

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*