ബിക്കിനിയിൽ മാൽദീവ്സിൽ വിലസുന്ന നമ്മുടെ പ്രിയതാരം തമന്ന.. വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് താരം…

in Special Report

സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ സിനിമാ ലോകത്ത് ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉള്ള നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് തമന്ന. ഒരുപാട് നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് താരത്തിലൂടെ ലഭിച്ചു. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും മികച്ച അഭിനയമാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെയും പ്രകടിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ സെലക്ട് ചെയ്യുന്നതിൽ താരത്തിന് പ്രേക്ഷകൻ എന്നും എപ്പോഴും പ്രശംസകൾ നൽകാറുണ്ട്.

സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും തിരക്കുള്ള നടിയും താരാമൂല്യം ഏറെയുള്ള വ്യക്തിയും കൂടിയാണ് താരം. ശ്രദ്ധേയമായ അഭിനയമാണ് താരം ഓരോ മേഖലകൾക്ക് വേണ്ടിയും പ്രകടിപ്പിക്കുന്നത്. മികച്ച പ്രേക്ഷകപ്രീതിയും പിന്തുണയും താരം ഇതുവരെയും നിലനിർത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് സൂപ്പർഹിറ്റ് സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. സംവിധായകരുടെ ഫസ്റ്റ് ഓപ്ഷൻ ലിസ്റ്റിൽ എന്നും താരമുണ്ട്.

വിജയകരമായ ഒട്ടേറെ സിനിമകളിലാണ് താരത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ സാധിച്ചത്. ബാഹുബലി എന്ന ബ്രഹ്മണ്ട സിനിമയിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കടന്നു പോകുന്ന എല്ലാ മേഖലകളും വിജയമാക്കാൻ താരത്തിന് ഒരു പ്രത്യേക കഴിവുണ്ട് എന്നാണ് സിനിമ നിരീക്ഷകർ പറയുന്നത്. പല പ്രശസ്ത ബ്രാണ്ടുകളുടെ അംബാസ്സഡർ ആയും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. താരം അഭിനയിച്ച ഒരുപാട്  പരസ്യ ചിത്രങ്ങൾ വരെ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വൈറലാണ്.

എന്തായാലും അഭിനയ വൈഭവം തന്നെയാണ് വലിയ മുതൽക്കൂട്ട്. ഓരോ വേഷവും വളരെ പരിപൂർണ്ണമായി താരം അവതരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. താരത്തിന് ഓരോ വേഷത്തെയും നിറഞ്ഞ കയ്യടികളോടെയാണ് പ്രേക്ഷകർ സ്വീകരിക്കുന്നതും അംഗീകരിക്കുന്നതും. അഭിനയ മികവിനു കിട പിടിക്കുന്ന തരത്തിൽ ഉള്ള മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും താരത്തിനുണ്ട്. ഇതിനെല്ലാമപ്പുറം ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ട്കളിൽ  തിളങ്ങാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

ഏത് തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ ആണെങ്കിലും താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ എറ്റെടുക്കാറുണ്ട്. താരം ഏത് ലുക്കുള്ള ഡ്രസ്സിലും അപാരമായ സൗന്ദര്യം ആണ് പ്രകടിപ്പിക്കാറുള്ളത്. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകൾ ആരാധകരുമായി നിരന്തരം പങ്ക് വെക്കാറുണ്ട്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലെല്ലാം സജീവമായി ഒരുപാട് ആരാധകർ താരത്തിനുണ്ടായതു കൊണ്ട് തന്നെയാണ് വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വൈറലാകുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത് ഹോട്ട് റീൽസ് വീഡിയോ ആണ്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. പിങ്ക് കളർ ബിക്കിനിതാരത്തെ കൂടുതൽ മനോഹരിയാക്കുന്നു എന്ന് നിസ്സംശയം പറയാം. മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ താരത്തിന്റെ വീഡിയോക്ക് താഴെ കമന്റുകൾ ആയി രേഖപ്പെടുത്തപ്പെടുന്നു. വളരെ പെട്ടന്ന് തന്നെ വീഡിയോ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്തു.

Tamannah
Tamannah
Tamannah
Tamannah

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*