ട്രെൻടിനൊപ്പം.. പാന്റ് അഴിച്ചുള്ള ഫോട്ടോസ് പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത് പ്രിയതാരം… ഫോട്ടോകൾ ടൂ ഹോട്ട്..

in Special Report

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങൾ ഇപ്പോൾ വെറും എന്റർടൈൻമെന്റ് മാത്രം എന്നതിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് വലിയ കൗതുകകരമായതും അത്ഭുതകരവുമായ ലോകത്തെയാണ് പ്രദർശിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് വിനോദ ആവശ്യാർത്ഥം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോഗിക്കുക എന്നതിൽ നിന്ന് മാറി വരുമാനം ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോഗിക്കുന്നവരിലേക്ക് ലോകം മാറിയത്.

വാണിജ്യപരമായി സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളെ ഉപയോഗിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ തന്നെയാണ് പലരും സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രേറ്റി, സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവൻസർ എന്നൊക്കെ അറിയപ്പെടാൻ തുടങ്ങിയത്. ഇപ്പോൾ ഏത് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നവരും സെലിബ്രേറ്റ് സ്റ്റാറ്റസ് നേടിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. കൂട്ടത്തിൽ എടുത്തു പറയേണ്ടത് ടിക് ടോക്കിനെ തന്നെയാണ്. ഇന്ത്യയിൽ ആപ്പ് നിരോധിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് വലിയതോതിൽ ഉപഭോക്താക്കളുടെ ഇടയിൽ ആപ്പിന് തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാൻ സാധിച്ചു.

അഥവാ ടിക്ക് ടോക്കിലൂടെയും ട്യൂബിലൂടെയും ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെയും മറ്റ് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലൂടെയും തന്റെ കഴിവുകൾ പുറം ലോകത്തിനു സമർപ്പിച്ച കൈയ്യടി വാങ്ങുകയും സെലിബ്രിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ് കൈവരിക്കുകയും ചെയ്തവർ ഒരുപാടാണ് എന്ന് ചുരുക്കം. ലക്ഷങ്ങളാണ് ഓരോരുത്തരുടെയും വരുമാനം എന്നും എടുത്തു പറയേണ്ടതു തന്നെയാണ്. ടിക്ടോക് നിരോധിച്ചതോടെ എല്ലാവരും ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ആണ്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ സ്കോപ്പുള്ളത് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾക്കാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങൾ ഇന്ന് കണ്ണു തുറക്കുന്നത് തന്നെ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളിലേക്കാണ്. കാരണം വെറും ഒരൊറ്റ ഫോട്ടോയിലൂടെ തന്നെ ലോകമറിയുന്ന മോഡൽ ആയി മാറിയവരുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് മുൻപത്തേക്കാൾ കൂടുതൽ മോഡലിംഗ് രംഗം ഇപ്പോൾ പോപ്പുലർ ആവുകയും ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ദിവസേന സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ അപ്ലോഡ് ചെയ്യപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നത്.

ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട്കളിലൂടെ നിരവധി ആരാധകരെയും ഫോളോവേഴ്സിനെയും നേടിയ താരമാണ് യേഷ സാഗർ. കിടിലൻ ഗ്ലാമറസ് ലുക്കുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം ഇതുവരെയും പങ്കു വച്ചിട്ടുള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത് ഗ്ലാമറസ് ലുക്കിലുള്ള മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണ്. വളരെ പെട്ടെന്നാണ് ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ ഫോട്ടോകൾ നേടിയത് മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളും താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

“നിങ്ങളെ മറ്റൊരാളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യരുത്. സൂര്യകാന്തി റോസപ്പൂവിന്റെ ശത്രു അല്ല. ഓരോന്നിനും അതിന്റേതായ ഭംഗി ഉണ്ട്” എന്നാണ് താരം ഫോട്ടോകൾക്ക് ക്യാപ്ഷൻ നൽകിയിരിക്കുന്നത്. വളരെ അർത്ഥവത്തായ വാക്കുകൾ കൊണ്ടാണ് താരത്തിന് ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് താരം തന്നെ വിലയിരുത്തുന്നത് എന്നാണ് ഇതിൽ നിന്നും മനസ്സിലാക്കേണ്ടത്. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ട്രെൻഡിങ് ലിസ്റ്റിൽ ഇടം പിടിക്കാനും താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് സാധിച്ചു.

താരം എപ്പോൾ ഫോട്ടോകൾ പങ്കു വെച്ചാലും വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഫോട്ടോകൾക്ക് വലിയ സ്ഥാനം ലഭിക്കാറുണ്ട്. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മറ്റു സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളും വളരെപ്പെട്ടെന്ന് തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് പതിവ്. ശരീര സൗന്ദര്യത്തോടൊപ്പം മെയ് വഴക്കവും സൂക്ഷിക്കുന്നതിന് നിരവധി പേരാണ് താരത്തിന് എപ്പോഴും ആശംസകൾ നേരാറുള്ളത്.

Yesha
Yesha
Yesha
Yesha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*