ബോൾഡ് ആയിരിക്കണം, സെക്സി ആയിരിക്കണം. പുതിയ ബ്രാ ലെസ്സ് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് ഫാഷൻ മോഡൽ…

in Special Report

സിനിമ സീരിയൽ മേഖല പ്രൊഫഷണലായി സ്വീകരിച്ചതുപോലെ തന്നെ മോഡലിംഗ് പ്രൊഫഷനായി സ്വീകരിച്ച ഒരുപാട് പേർ നമുക്കിടയിലുണ്ട്. സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്നവർക്ക് ലഭിക്കുന്ന അതേ ആരാധക പിന്തുണയും ഇത്തരത്തിലുള്ള മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫാഷൻ മോഡൽസിനും ലഭിക്കാറുണ്ട്.

ഒരുപക്ഷേ അവരെക്കാൾ കൂടുതൽ ആരാധക പിന്തുണ ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാവില്ല. കാരണം മില്യൻ കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ നമുക്കിടയിലുണ്ട്. ഇവരൊക്കെ ഈ നിലയിലെത്തിയത് സിനിമയിലും സീരിയലിലും അഭിനയിച്ചു കഴിവ് തെളിയിച്ച് കൊണ്ടല്ല.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഇവർ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും മറ്റു സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ടും ഇത്രയധികം ആരാധകരെ നേടുകയുണ്ടായി. വ്യത്യസ്ത ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇവരിൽ പലർക്കും സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം നേടിക്കൊടുത്തത്.

ഈ രീതിയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം നേടിയെടുത്ത താരമാണ് സുസ്മിത ദാസ്. താരം ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ കൂടിയാണ്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്ത താരം ഇഷ്ട ഗ്രാമിൽ തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു.

താമസിയാതെ താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന മോഡൽ ആയി മാറി. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്. ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവയ്ക്കുന്ന ഫോട്ടോകളൊക്കെ വൈറലാവുകയാണ്.

ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. ബ്രാ ലെസ്സ് ജീൻസ് ടോപ്പ് ധരിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോ വൈറലായിരിക്കുന്നു. പെണ്ണുങ്ങൾ എപ്പോഴും ബോൾഡ് ആയിരിക്കുക എന്ന ക്യാപ്ഷനും താരം ഫോട്ടോക്ക്‌ നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

Sushmita
Sushmita
Sushmita

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*