ഹോട്ട് ലുക്കിൽ തിളങ്ങി മലയാളി മോഡൽ അഞ്ജു കൃഷ്ണ… ഏറ്റെടുത്ത് മലയാളികൾ

in Special Report

ഇന്ന് സിനിമാ ലോകത്ത് സജീവമായി നിലനിൽക്കുന്ന അഭിനേതാക്കളിൽ മിക്കവരും കരിയർ ആരംഭിച്ചത് മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് നിന്നായിരിക്കും. അതായത് നിറമുള്ള സിനിമാലോകം പലർക്കും സമ്മാനിച്ചത് മോഡലിംഗ് രംഗമാണ് എന്ന് ചുരുക്കം. ഇപ്പോഴും സിനിമ മേഖലയിലെല്ലാം സജീവമായി നിലനിൽക്കുന്ന പലരും മോഡലിംഗ് രംഗത്തും പ്രശോഭിക്കുന്ന പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്താറുണ്ട്. കാരണം ആ മേഖല എന്നും സ്കോപ്പുള്ള രംഗമാണ്.

എന്നാൽ കുറച്ച് മുമ്പ് വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് വരെ മോഡലിംഗ് രംഗം സാധാരണക്കാർക്ക് എല്ലാം അപ്രാപ്യം തന്നെയായിരുന്നു. സാധാരണക്കാർക്ക് സ്വപ്നം കാണാൻ പോലും പറ്റാത്ത ഉയരത്തിലായിരുന്നു മോഡലിംഗ് രംഗവും അതിന്റെ പ്രവർത്തികളും പ്രചാരകരും എന്ന് എത്ര പറഞ്ഞാലും നമുക്ക് മനസ്സിലാകില്ല. കാരണം ഇന്ന് മോഡലിംഗ് ഓരോരുത്തരുടെയും കൈവെള്ളയിൽ ഇരിക്കുന്ന മൊബൈൽ ഫോണുകളിലേക്ക് മാറ്റപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.

സാധാരണ ഒരു മൊബൈൽ ഫോൺ ക്യാമറയിലോ മറ്റോ പകർത്തുന്ന ഫോട്ടോകൾ പോലും ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാൻ മാത്രം വലിപ്പം ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് മോഡലിംഗ് രംഗത്തെ സാധാരണം ആകുന്നത് എന്ന് വളരെ സിമ്പിൾ ആയി വിവക്ഷിക്കാം. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് അച്ഛന്റെ ക്യാമറക്ക് മുൻപിൽ മകളും അമ്മയുടെ ആശയത്തിനു മുൻപിൽ മകനും മോഡലുകൾ ആയത്.

ഇങ്ങനെ മോഡൽ ഫോട്ടോസ് ഷൂട്ടുകളിലൂടെ ആൾ അറിയുന്ന സെലിബ്രിറ്റി ആയ യുവതാരമാണ് അഞ്ജു കൃഷ്ണ. ഇതുവരെ കാണാത്ത തരത്തിലുള്ള വ്യത്യസ്തത കൊണ്ടുവരാൻ കഴിഞ്ഞാൽ ഓരോ ഫോട്ടോസുകളും സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാൻ പാകപ്പെടുന്നതാണ് വർത്തമാന കാലത്തെ വസ്തുത. അതു കൊണ്ടു തന്നെയാണ് അണിയറ പ്രവർത്തകർ വ്യതിരിക്തമായ പാതകൾ സ്വീകരിക്കുന്നത്.

കാഴ്ചക്കാരെ അൽപ്പ സമയത്തേക്കെങ്കിലും പിടിച്ചിരുത്താൻ കഴിയുന്ന ഫോട്ടോകളാണ് ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ തരംഗമായി പ്രചരിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. മോഡലായി തിളങ്ങുന്നത് അഞ്ചു കൃഷ്ണയും. വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടാൻ മാത്രം ബോൾഡ് ആണ് മോഡലിന്റെ ഫോട്ടോകൾ എന്ന് പറയാതിരിക്കാൻ കഴിയില്ല. വർത്തമാന കാലത്തിന്റെ മുഴുവൻ ശ്രദ്ധയാകർഷിക്കാൻ ഫോട്ടോകൾ പാകപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് എന്നത് ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ തന്നെ പറയാം.

മോഡലിംഗ് രംഗത്തും സിനിമ സീരിയൽ മേഖലകളിലും തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന വ്യക്തികൾ വരെ നടത്തിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് മോഡലാണ് അഞ്ചു കൃഷ്ണയും അണിയറ പ്രവർത്തകരും സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നത് എന്നതും എടുത്തുപറയേണ്ട വലിയ സവിശേഷതകളുടെ കൂട്ടത്തിൽ ഒന്നാണ്. ബ്രാലസ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആണ് അഞ്ചു കൃഷ്ണ ഇപ്പോൾ നടത്തിയിരിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെയാണ് ഞൊടിയിടയിൽ ഒരായിരം കാഴ്ചക്കാരെ നേടാൻ സാധിച്ചത്.

Anjukrishna
Anjukrishna
Anjukrishna
Anjukrishna

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*