നീല ഡ്രസ്സിൽ മനം കവർന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയ താരം. ഫോട്ടോകൾ കാണാം…

in Special Report

ഡിജിറ്റൽ ക്രിയേറ്റർ, കൺടന്റെ ക്രിയേറ്റർ യൂട്യൂബ് ബ്ലോഗ്ഗർ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ എന്നിങ്ങനെ പലരും ഇന്നറിയപ്പെടുകയാണ്. പല പ്രമുഖ നടിമാരെക്കാൾ ആരാധക പിന്തുണയും സ്വാധീനവും ഇത്തരത്തിലുള്ള സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമായ സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ലഭിക്കാറുണ്ട്.

ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി മില്യൺ കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം നേടിയെടുത്ത് വിലസുന്നവരാണ്. നമ്മുടെ മലയാളികൾക്കിടയിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉണ്ട്. ഒരുപാട് കപിൽസും അവർക്കിടയിൽ ഉണ്ട്.

യൂട്യൂബ് ബ്ലോഗർസും ഇപ്പോൾ സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം നേടുന്നവരാണ്. ഒരുപക്ഷേ ലോകത്ത് തന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ യൂട്യൂബ് ഉള്ള പ്രാദേശിക ഭാഷയായിരിക്കും മലയാളം. ഇതേപോലെ ഇന്ത്യയിൽ യൂട്യൂബിലൂടെ ലക്ഷക്കണക്കിൽ വരുമാനങ്ങളും ആരാധകരെയും നേടിയെടുക്കുന്ന ഒരുപാട് പേരുണ്ട്. യൂട്യൂബ് ബ്ലോഗർ എന്ന നിലയിൽ തന്നെയാണ് ഇവർ അറിയപ്പെടുന്നത്.

ഈ രീതിയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ എന്ന നിലയിലും അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് ധീക്ഷ ശർമ. താരം ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം രണ്ട് ലക്ഷത്തിന് മുകളിൽ ആരാധകർ താരത്തെ പോകുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയാണ്. ഏത് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും സുന്ദരിയായി കാണപ്പെടുന്നത് താരം ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയൊരു ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്. കിടിലൻ സ്റ്റൈലിൽ ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ നീല ഡ്രസ്സിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ സുന്ദര ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായിരിക്കുന്നു. ഇതിന് മുമ്പും ശേഷവും താരം ഒരുപാട് ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചു. ബിക്കിനിയിൽ വരെ താരം ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*