മൊഞ്ചിന്റെ കാര്യത്തിൽ ഭാവനയെ വെല്ലാൻ ആളുണ്ടോ??… ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവച്ച് പ്രിയതാരം ഭാവന… വൈറൽ…

in Special Report

മലയാളി സിനിമാ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇടയിൽ സ്വന്തം മക്കളെ പോലെയും കുടുംബത്തിലെ അംഗങ്ങളെ പ്പോലെയും ഇഷ്ടം തോന്നുന്ന യുവ അഭിനേത്രിയാണ് ഭാവന. മലയാളികൾക്കിടയിൽ താരത്തിന്റെ സ്ഥാനം ഉയർത്തി വെക്കാൻ തരത്തിൽ മികച്ച പ്രകടനങ്ങളാണ് താരം മലയാള സിനിമയിൽ സജീവമായിരുന്ന കാലഘട്ടത്തിൽ കാഴ്ചവച്ചത്. വളരെ മനോഹരമായും ആത്മാർത്ഥമായും ആണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും തുടക്കം മുതൽ തന്നെ സമീപിച്ചത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെയാണ് വിജയങ്ങൾ ആയ ഒരുപാട് സിനിമയിൽ താരത്തിന് അവസരം ലഭിച്ചത്.

ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരത്തിന് നേടാൻ ആ സമയത്ത് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അത്രത്തോളം മനോഹരമായിരുന്നു താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും സമീപിച്ചിരുന്നത്. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെ മികച്ച അഭിനയമാണ് താരം പ്രകടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളേയും അവതരിപ്പിക്കുന്നത് എന്നതു കൊണ്ടു തന്നെ പ്രേക്ഷകരുടെ പിന്തുണയുടെ വിഷയത്തിൽ താരം മുന്നിലാണ്.

മലയാളത്തെ കൂടാതെ തെലുങ്ക് തമിഴ് കന്നഡ എന്നീ ഭാഷകളിലും താരം അഭിനയിക്കുകയുണ്ടായി. ഭാഷ ഏതാണെങ്കിലും പ്രേക്ഷകരെ കയ്യിലെടുക്കാൻ താരത്തിന്റെ അഭിനയ മികവും മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും മാത്രം മതി. ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും വളരെ മനോഹരമായി താരം അവതരിപ്പിക്കുന്നതിലൂടെ തന്നെ ഭാഷകൾക്ക് അതീതമായി താരത്തിന് ഒരുപാട് ആരാധക വൃന്ദത്തെ വളരെ ചുരുങ്ങിയ സിനിമകളിലൂടെ തന്നെ നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

രണ്ടായിരത്തി രണ്ടിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ നമ്മൾ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയ മേഖലയിലേക്ക് അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത് മലയാളത്തിലാണ് താരം തുടക്കമിട്ടത് അതുപോലെ തന്നെ ഒരുപാട് സിനിമകൾ താരം ചെയ്തു മലയാളത്തിലാണ് പക്ഷേ ഇപ്പോൾ മലയാള സിനിമയിലെ താരം ഒരു നീണ്ട ഇടവേളക്ക് ശേഷം തിരിച്ചെത്തുന്നു എന്ന വാർത്ത വന്നിരിക്കുന്നത്. പക്ഷേ മലയാളത്തിൽ താരം സജീവമല്ലാതിരുന്ന സമയത്ത് മറ്റുഭാഷകളിൽ താരം സജീവമായി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മറുഭാഷ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുകയും നിറഞ്ഞ കൈയ്യടി പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്നും സ്വീകരിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. അതോടൊപ്പം തന്നെ താരം മലയാള പരസ്യചിത്രങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. തെലുങ്ക് തമിഴ് കന്നഡ ഭാഷകളിലായി ആഹാരത്തിന് ഒരുപാട് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ സിനിമകളുടെ ഭാഗമായി പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. സിനിമാ നിർമ്മാതാവായ നവീനെയാണ് താരം വിവാഹം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. 2010 ലായിരുന്നു താരവിവാഹം ആരവപൂർവ്വം ആരാധകർ ആഘോഷിച്ചത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളെല്ലാം താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ വിഷു ആഘോഷവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് താരം പുതിയ ഒരു ഫോട്ടോ ആണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത്. വളരെ ക്യൂട്ട് ലുക്കിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. ഇത്രത്തോളം മൊഞ്ചത്തി ആയി താരത്തെ ഇതിനുമുമ്പ് പ്രേക്ഷകരാരും കണ്ടിരിക്കില്ല. ക്യൂട്ടനെസ് ഓവർലോഡഡ് എന്ന് തന്നെ പറയാം. ഫോട്ടോകൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

Bhavana
Bhavana
Bhavana
Bhavana

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*