എന്റെ നിറത്തിന് എന്താണ് കുഴപ്പം: കൃഷ്ണന്റെ നിറവും കറുപ്പല്ലേ, ബോഡി ഷെയ്മിങ്ങില്‍ ചോദ്യമെറിഞ്ഞ് പ്രിയാമണി…

in Special Report

ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന അഭിനേത്രിയാണ് പ്രിയാമണി. അഭിനയ രംഗത്തിനൊപ്പം ഒപ്പം മോഡലിംഗ് താരം മുന്നോട്ട് കൊണ്ടു പോയിരുന്നു. ഒരുപാട് പ്രശംസകൾ താരത്തിന് ലഭിക്കാൻ മാത്രം വളരെ വ്യക്തമായും മനോഹരമായും ആണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും സമീപിക്കുന്നത. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് സംവിധായകരുടെ എല്ലാം ഫസ്റ്റ് ഓപ്ഷൻ ലിസ്റ്റിൽ താരത്തിന് പേരുള്ളത്. ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമായി താരത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മലയാളം തെലുങ്ക് കന്നഡ തമിഴ് എന്നീ ഭാഷകളിൽ ആണ് താരം അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് . ഓരോ ഭാഷകളിലെയും മുൻനിര നായകന്മാരുടെ കൂടെ എല്ലാം സിനിമകൾ ചെയ്യാനും നായകനടൻ മാരെ പോലെ തന്നെ പ്രശസ്തി പിടിച്ചുപറ്റാnum താരത്തിന്റെ അഭിനയത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് ദേശീയ അവാർഡ് ഉൾപ്പെടെ ഒരുപാട് അംഗീകാരങ്ങളും മറ്റും താരത്തെ തേടിയെത്തിയത്.

നടി എന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും 2003 മുതൽ താരം ഇതുവരെയും സജീവമായി സിനിമ മേഖലയിൽ നിലനിൽക്കുന്നു. ഒരുപാട് കാലമായി താരമൂല്യം കുറയാതെ സിനിമാമേഖലയിൽ താരം പിടിച്ചുനിൽക്കുന്നത് മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ആത്മാർത്ഥമായ സമീപനം കൊണ്ടും വളരെ മികച്ച അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ടും തന്നെയാണ്. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും താരം നിലനിർത്തുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ
ആദ്യം മുതൽ ഇതുവരെയും താരത്തിനെ സോഷ്യൽ മീഡിയ സപ്പോർട്ടും ധാരാളമാണ്.

2003 പുറത്തിറങ്ങിയ എവരെ അടഗാഡു എന്ന തെലുങ്ക് സിനിമയിലൂടെ ആണ് താരം സിനിമ മേഖലയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. എങ്കിലും 2007 പുറത്തിറങ്ങിയ പരുത്തിവീരൻ എന്ന തമിഴ് സിനിമയിലൂടെ ആണ് താരം ജനപ്രിയ നായിക ആവുന്നത്. സിനിമയിലെ താരത്തിന്റെ അത്യുഗ്രൻ പ്രകടനത്തിന് മികച്ച നടിക്കുള്ള ദേശീയ ചലച്ചിത്ര അവാർഡും തമിഴിലെ മികച്ച നടിക്കുള്ള ഫിലിംഫെയർ അവാർഡും ലഭിക്കുകയും ചെയ്തു.

രാം , രാവൺ , രാവണൻ , പ്രാഞ്ചിയേട്ടൻ & ദ സെയിന്റ് , ചാരുലത , ഐഡോൾ രാമായണം എന്നിവയാണ് താരം അഭിനയിച്ച പ്രധാന സിനിമകൾ ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും ആയിരക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരത്തിന് നേടാൻ സാധിച്ചു. അത്രത്തോളം താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും സമീപിച്ചത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രീതിയും താരം നിലനിർത്തുന്നത്. ഭാഷ ഏതാണെങ്കിലും നിറഞ്ഞ കയ്യടികളോടെയാണ് താരത്തിന്റെ വേഷങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർ സ്വീകരിക്കുന്നത്.

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങൾ എല്ലാം സജീവമായ താരം ഫോട്ടോകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ എടുക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോഴും ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന ഫോട്ടോകളെല്ലാം നിരവധി കാഴ്ചക്കാരെ ആണ് ലഭിക്കാറുള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരം നേരിട്ട് ബോർഡ് ടീമിനെതിരെ സംസാരിക്കുകയാണ് താരം. എന്റെ നിറത്തിന് എന്താണ് കുഴപ്പം ഞാൻ കറുത്ത നിറമാണ് ഇംഗ്ലീഷ് സൗന്ദര്യമില്ല എന്നാണ് ഭഗവാൻ കൃഷ്ണൻ കറുപ്പല്ലേ എന്തൊരു അഴകാണ് കറുപ്പ് അഴക് തന്നെയാണ് എന്നാണ് താരം പറയുന്നത്.

കറുപ്പ് ഭംഗിയുള്ള കളർ ആയതുകൊണ്ടു തന്നെ നിറത്തിന് പേരിൽ ആരെയും അഭിസംബോധന ചെയ്യരുത് എന്നും നിങ്ങൾ തടിച്ചു അയ്യോ നിങ്ങൾ കറുത്തല്ലോ എന്നിങ്ങനെയുള്ള നെഗറ്റീവ് പലതരത്തിലുള്ള പ്രചാരണം തന്നെ അവസാനിപ്പിക്കണമെന്നാണ് താരം ഇതിനോട് ചേർത്ത് പറയുന്നത്. അഭിനയ മികവ് കൊണ്ട് ലോകമൊട്ടാകെ താരത്തിന് ഒരുപാട് ആരാധകരുണ്ട് ആയതു കൊണ്ടുതന്നെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ താരത്തെ കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകൾ പോലും വളരെ പെട്ടെന്ന് ഇടം നേടാറുണ്ട്.

Priya
Priya
Priya
Priya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*