എന്താ മൊഞ്ച്. സാന്ത്വനത്തിലെ നമ്മുടെ അഞ്ജലിയുടെ മനം കവരും ഫോട്ടോസ് കാണാം..

in Special Report

മലയാള സിനിമാ-സീരിയൽ രംഗങ്ങളിൽ ഒരുപോലെ അഭിനയിക്കുകയും നിറഞ്ഞ പ്രേക്ഷകപ്രീതിയും പിന്തുണയും സ്വീകരിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന തരത്തിലുള്ള അഭിനയ വൈഭവം പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന യുവ അഭിനേത്രിയാണ് ഗോപിക അനിൽ. 2002 മുതലാണ് താരം സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ അഭിനയം സജീവമായി തുടങ്ങുന്നത് തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും മികച്ച അഭിനയം താരം കാഴ്ചവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

സാന്ത്വനം, കബനി എന്നീ സീരിയലുകളിൽ കേന്ദ്ര കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തത്. ബാലതാരമായാണ് താരം സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കുന്നത് ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമായി താരത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. മുൻനിര നായകന്മാരുടെ മക്കളുടെ വേഷങ്ങളും സഹോദരി വേഷങ്ങളും താരം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു.

ശിവം, ബാലേട്ടൻ, മയിലാട്ടം തുടങ്ങിയ സിനിമകളിലെല്ലാം ബാലതാരമായാണ് താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ളത്. അകലെ, ഭൂമിയുടെ അവകാശികൾ, വസന്തത്തിലെ കനൽ വഴികളിൽ, സമീറ എന്നീ സിനിമകളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ചെറുതും വലുതുമായ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷക മനസ്സുകളിൽ തീരെ സാന്നിധ്യമാകാൻ താരത്തിന് വളരെ ചുരുങ്ങിയ സിനിമകൾ മാത്രമാണ് വേണ്ടിവന്നുള്ളൂ.

സിനിമകൾക്ക് പുറമെ സീരിയലുകളിലും താരം തിളങ്ങിനിൽക്കുന്നു ഓരോ പരമ്പരകളിലൂടെയും ഒട്ടനവധി ആരാധകരെ സ്വന്തമാക്കാൻ താരത്തിന് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. സാന്ത്വനം എന്ന സിനിമ സീരിയലുകൾ താരത്തിന് വേഷങ്ങൾ ശ്രദ്ധേയമായ അതു കൊണ്ടു തന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ താരത്തിന് നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. മാംഗല്യം, ഉണ്ണിയാർച്, അമ്മത്തൊട്ടിൽ എന്നീ സീരിയലുകളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് ഭക്തിസാന്ദ്രമായ വീഡിയോ ആൽബങ്ങളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

എന്തായാലും തന്നിലൂടെ കടന്നു പോകുന്ന ഓരോ മേഖലകളിലും നിറഞ്ഞ വിജയങ്ങളും കയ്യടികളും മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ നേടിയെടുക്കാൻ താഴ്ത്തി ഇതുവരെയും സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ എല്ലാം താരത്തിന് ഒരുപാട് ഫോളോവേഴ്സ് ഉണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് വൈറലാകുന്നത് അതുകൊണ്ടാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ സജീവമായി ഇടപഴകാനുള്ള താരം തന്നെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളെല്ലാം നിരന്തരം പ്രേക്ഷകരുമായി പങ്കുവെക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത് ചുരിദാറിൽ ഉള്ള ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോകളാണ്. വളരെ മനോഹരിയായ താരത്തെ ഫോട്ടോ കാണപ്പെടുന്നു എന്നാണ് ആരാധകർ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നത്. എന്തായാലും വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന് ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

Gopika
Gopika

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*