കുളി കഴിഞ്ഞ് ടവലും ചുറ്റി ഒരു ചായകുടി.. ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് താരം.. ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ…

in Special Report

സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ തന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ കാലമാണിത്. 10 മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകർ വരെയുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ഇന്ത്യയിൽ ഉണ്ട്. ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇവർക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം നേടിക്കൊടുത്തത്.

സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ നിറസാന്നിധ്യമായി വ്യത്യസ്തമായ ആശയങ്ങൾ മുന്നോട്ട് വെച്ചുകൊണ്ട് കിടിലൻ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കൾ നടത്തിയാണ് ഇവർ ഈ ആരാധകക്കൂട്ടത്തിനെ നേടിയെടുത്തത്. ചിലരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വളർച്ച ഏവരേയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന ഒന്നാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ എന്നിങ്ങനെയാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്.

ഈ രീതിയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെട്ട താരമാണ് അനുപമ അഗ്നിഹോത്രി. നടിയെന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരു പോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് അനുപമ അഗ്നിഹോത്രി. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് തനതായ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ച്കൊണ്ടും താരം ലക്ഷകണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തു. മോഡലിംഗ് ലാണ് താരം കൂടുതൽ ഷോബിച്ചു നൽകുന്നത്.

സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്ന താരം ഒരുപാട് കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. അവയൊക്കെ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കു വെക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവുകയാണ്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഒരു കിടിലൻ ഫോട്ടോസ് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. പതിവുപോലെ തികച്ചും ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. കുളികഴിഞ്ഞ് ടവൽ ശരീരത്തിൽ ചുറ്റി ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ ചായ കുടിക്കുന്ന താരത്തിന്റെ ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

ലോകമെമ്പാടും കോളിളക്കം സൃഷ്ടിച്ച മീടൂ ക്യാമ്പ് യിലൂടെയാണ് സാരം ഇന്ത്യയിലൊട്ടാകെ അറിയപ്പെട്ടത്. സിനിമാമേഖലയിലെ ഒരു പ്രമുഖൻ താരത്തിനെതിരെ മോശമായി പെരുമാറി എന്ന് താരം വെളിപ്പെടുത്തുകയുണ്ടായി. രാജാ രംഗീല എന്ന സിനിമയിലും താരം അഭിനയിച്ച് കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Anupma
Anupma
Anupma
Anupma

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*