ടൂ ഹോട്ട്… ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ഞെട്ടിച്ച് ബിഗ് ബോസ് താരം നിമിഷ . പൊളി സെൽഫീ ഫോട്ടോസ് കാണാം

in Special Report

ലോകമെമ്പാടും ഒരുപാട് ആരാധകരുള്ള റിയാലിറ്റി ഷോ ആണ് ബിഗ് ബോസ്. ഇന്ത്യയിലെ ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ ഭാഷകളിലും വളരെ വിജയകരമായി ബിഗ്ബോസ് റിയാലിറ്റി ഷോ മുന്നോട്ടു പോവുകയാണ്. മലയാളം ബിഗ് ബോസ് റിയാലിറ്റി ഷോ ഹോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത് മലയാളത്തിലെ താരരാജാവ് മോഹൻലാലാണ്. നാലാമത്തെ സീസണിലാണ് ബിഗ് ബോസ് മലയാളം എത്തിനിൽക്കുന്നത്.

കലാകായിക സാമൂഹിക സാംസ്കാരിക മേഖലകളിലെ പ്രമുഖർ ആണ് ബിഗ് ബോസ് റിയാലിറ്റി ഷോയിലെ മത്സരാർത്ഥികൾ. നിലവിൽ അഭിനയ മേഖലയിൽ കഴിവ് തെളിയിച്ചവരും സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളും ആണ് കൂടുതലായി ബിഗ് ബോസ് ഹൗസിൽ മത്സരാർത്ഥികൾ ആയി എത്തിയിട്ടുള്ളത്. പ്രേക്ഷകർക്ക് സുപരിചിതരായ വരും അല്ലാത്തവരുമായി വലിയ മത്സരബുദ്ധി ഉള്ളവരാണ് ഇപ്രാവശ്യത്തെ മത്സരാർത്ഥികൾ.

ഓരോരുത്തരും വളരെ മികച്ച പ്രകടനം ആണ് താരം ബിഗ് ബോസ് ഹൗസിൽ കാഴ്ചവെക്കുന്നത്. കൂട്ടത്തിൽ ഒരു മികച്ച മത്സരാർത്ഥിയാണ് നിമിഷ. ഫിറ്റ്നസ് ഇൻഫ്ലുവൻസർ എന്ന നിലയിൽ ബിഗ് ബോസ് ഹൗസിൽ മത്സരാർത്ഥി ആയി എത്തിയ താരമാണ് നിമിഷ. പല ഗെയിമുകളിൽ സജീവമായി മത്സരിക്കാൻ താരത്തിനു ഇതുവരെയും സാധിച്ചു. അത് കൊണ്ട് തന്നെ താരത്തിന് ആരാധകരും ഏറെയാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവ സാന്നിധ്യമാണ്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് താരത്തെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഒരുപാട് ഫോട്ടോകൾ ഇതിനോടകം താരം പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഒരു ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ആണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത്. ഷോർട്ട്സിൽ കിടിലൻ ലുക്കിലാണ് താരം എന്നാണ് ആരാധക അഭിപ്രായം. വളരെ പെട്ടെന്നാണ് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായത്. ഇതിനുമുമ്പും താരം ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കു വെക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് പതിവായി ലഭിക്കാറുണ്ട്.

Nimisha
Nimisha
Nimisha
Nimisha
Nimisha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*