ബ്രാ ലെസ്സ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളാണ് സാറേ ഇവളുടെ മെയിൻ… ആരാധകർക്കായ് മനം കുളിരുന്ന ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം…

in Special Report

നടി എന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരു പോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് നിഖിത ദത്ത. ബോളിവുഡ് സിനിമയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന താരം മോഡലിംഗ് രംഗത്തുനിന്നാണ് അഭിനയലോകത്തേക്ക് കടന്നുവരുന്നത്. തന്റെ അഭിനയ മികവു കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മിനി സ്ക്രീനിലും ബിഗ് സ്ക്രീനിലും ഒരുപോലെ കഴിവ് തെളിയിക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് സമ്മാനിക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളുടെയും പരമ്പരകളുടെ യും ഭാഗമാകാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. 2014 മുതൽ താരം അഭിനയലോകത്ത് സജീവമായി നിലകൊള്ളുകയാണ്.

അഭിനയത്തോടൊപ്പം മോഡലിംഗ് രംഗത്തും താരം തിളങ്ങിനിൽക്കുന്നു. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഏത് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും സുന്ദരിയായാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ കാണപ്പെടുന്നത്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയൊരു ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോയിലാണ് താരം കാണപ്പെടുന്നത്. ഇതിലും ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ താരം ഇതിനുമുമ്പ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടോ എന്നാണ് ആരാധകർ സംശയിക്കുന്നത്.

2012 ലെ ഫെമിന മിസ് ഇന്ത്യ സൗന്ദര്യമത്സരത്തിൽ താരം പങ്കെടുത്തു. അവിടെ നിന്നാണ് താരത്തിന്റെ ക്യാരിയർ ആരംഭിക്കുന്നത്. ആ മത്സരത്തിലെ ഫൈനലിസ്റ്റ് ആകാനും താരത്തിന് സാധിച്ചു. പിന്നീട് താരത്തിന് അഭിനയിക്കാനുള്ള ഒരുപാട് അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചു. തനിക്ക് ഏൽപ്പിക്കപ്പെട്ട കഥാപാത്രങ്ങൾ മികച്ച രീതിയിൽ പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തിക്കാൻ താരത്തിന് പൂർണമായി സാധിക്കുകയും ചെയ്തു.

2014 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ Lekar Hum Deewana Dil എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. 2015-16 സമയങ്ങളിൽ ലൈഫ് ഒക്കെ ചാനൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്തിരുന്ന Dream Girl – Ek Ladki Deewani Si എന്ന സീരിയലിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി മിനിസ്ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. പിന്നീട് വെബ് സീരീസ് ലും മ്യൂസിക് വീഡിയോകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

Nikita
Nikita
Nikita
Nikita

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*