എന്നെ കുറിച്ച് നിങ്ങൾക് എന്തെങ്കിലും അഭിപ്രായം ഉണ്ടെങ്കിൽ കൈ പൊക്കുക.. എന്നിട്ട് അത് വായിൽ തിരുകുക: ശ്വേത തിവാരി…

in Special Report

ഹിന്ദി സിനിമകളിലും ടെലിവിഷൻ പരമ്പരകളിലും ഒരുപോലെ കഷ്ടപ്പെടുന്നു അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ട് സിനിമാ മേഖലയിലും ടെലിവിഷൻ അതും ഒരു പോലെ ആരാധകരെ നേടാൻ സാധിക്കുകയും ചെയ്താൽ യുവ അഭിനേത്രിയാണ് ശ്വേത തിവാരി. 2001 മുതൽ 8 വരെ സംപ്രേഷണം ചെയ്തിരുന്ന കസൗതി സിന്ദഗി കേയിലെ പ്രധാന നായികാ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ടാണ് ടെലിവിഷൻ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ താരം ജനകീയമാവുന്നത്.

പർവാരിഷ് (2011-13), ബിന്ദിയയായി ബെഗുസാരായി താക്കൂർ (2015–16), മേരെ ഡാഡ് കി ദുൽഹൻ (2019–20) ഉൾപ്പെടെ താരം നിരവധി ടെലിവിഷൻ പരമ്പരകളിൽ അഭിനയിച്ചു. ഒരുപാട് ആരാധകർ കാലഘട്ടത്തിൽതന്നെ താരത്തിന് നേടിക്കൊടുത്തത് താരമ്പൻ പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന അഭിനയമികവും താരത്തിന്റെ മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യവുമാണ്.

1999 മുതൽ ഇതുവരെയും നടിയെന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും താരം സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്നു. ബിഗ് ബോസ് 4 (2010–11), കോമഡി സർക്കസ് കാ നയാ ദൗർ (2011) എന്നീ റിയാലിറ്റി ഷോകളിൽ താരം വിജയിച്ചത് എടുത്തു പറയേണ്ടതാണ്. ദൂരദർശനിൽ ആണ് താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിക്കുന്നത് അവിടം മുതൽ ഇതുവരെയും ഒരുപാട് പ്രമുഖ ചാനലുകളിൽ താരത്തിന്റെ പരിപാടികൾ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുകയുണ്ടായി.

ഹിന്ദി, നേപ്പാളി, ബോജ്പുരി, മറാട്ടി, കന്നട, ഉർദു, പഞ്ചാബി എന്നീ ഭാഷകളിൽ താരം സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട് ഭാഷകൾക്ക് അതീതമായി താരത്തിനെ ആരാധകർ വൃന്ദങ്ങൾ വലുതായ താരം പ്രകടിപ്പിച്ച അഭിനയ മികവുകൊണ്ടും ആരെയും വശീകരിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള താരത്തിന്റെ മുഖ സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും തന്നെയാണ്. ഏത് കഥാപാത്രത്തെയും വളരെ അനായാസം ആണ് താരം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്.

ചലച്ചിത്ര അഭിനയത്തിനൊപ്പം ടെലിവിഷൻ മേഖലകളിലെ പെർഫോമൻസും മോഡലിംഗ് രംഗത്തെ മികവുറ്റ ക്രിയേറ്റിവിറ്റി കളും താരം ഒരുപോലെയാണ് മുന്നോട്ടു കൊണ്ടുപോകുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് സജീവമായ ആരാധകർ ബന്ധങ്ങളുണ്ട്. എപ്പോഴും പുതിയ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലെ ആചാരത്തിന് ഒട്ടനവധി ആരാധകരുണ്ട്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലാകുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ സാരിയിൽ ഗ്രാൻഡ് ലുക്കിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ താരത്തിന് ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ രേഖപ്പെട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. എന്തായാലും താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ വളരെ പെട്ടെന്നാണ് ഏറ്റെടുത്തത്.

Shweta
Shweta
Shweta

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*